ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 14 ชีวิตเปลี่ยน

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 23, 2018, 09:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sundoy20

อ่านได้อารมณ์ทุกตอนเลย ภาพประกอบเยี่ยม สุดยอดจริงๆ

B C

หายไปตั้งนาน   ใช้เวลาหารูปอยู่รึเปล่า?   >=)

เรื่องแอบพลิกนิดนึงเหมือนกันนะ   แต่...มีสามีอยู่แล้วต้องแอบไปเอากับหมาจะตื่นเต้นกว่านะ   >=)

savana911

ฟ้าเปลี่ยนไปจริงๆ คิดถึงคนงานเก่าๆ บ้างหรือเปล่าหนอ

tongleang khow

อยากได้น้องฟ้า มีฉากรักกับ ลุงปุ่น ในภาคแรกดูบ้าง หรือ ดึงลูกสาวลุงปุ่น มาเป็นเมียหมา อีกคน

hanabombam

ชีวิตน้องฟ้าเจอแต่เรื่องพลิกผันตลอดๆ เลย แค่น้องฟ้าคิดผิดชีวิตเปลี่ยนเลยจริง

akerue

แม้จะไม่ชอบแนวคนกับหมา แต่รูปประกอบนี่แจ่มมาก

แมงโก้ส้นตีน

Rachata Dheva

navaa

คิดแล้วครับว่าต้องเลิกกับปกรณ์ดีละคครับจะได้จัดกีบบุญเหลือตลอดไม่ต้องแอบไปอีก

palmy ed

ชอบมากๆเลยครับ แนวสาวสวยติดเป้งกับหมาจรจัด อีกแนวที่ชอบก็สาวสวยคาชุด. นศ กับแตาแก่สกปรกๆครับ

mongk

อยู่กับเจ้าเหลือ น่าจะมีความสุขมากกว่าอยู่กับปกรณ์นะ

outsider

oddsk

สุดท้ายบุญเหลือเป็นตาอยู่ที่มาเติมเต็มให้นางเอกของเรา