ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 14 ชีวิตเปลี่ยน

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 23, 2018, 09:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fFish Aq

Ratpoom mini

ถึงกับกลับไปอ่านตอนเก่าว่าโดนตอนไหนน้องฟ้า

Phoowadol

ชีวิติน้องฟ้าเหมือนกำลังถูกเล่นตลกในชะตา ชีวิต จากเริ่มแรก โดนคนงานแก่ ล่อ จนถูกชักนำพาไปถึงเสพเสียวกับหมา จนชะล่าใจไม่คิดว่าตนจะตั้งท้องแน่เพราะคนกับหมาเอากันมันไม่มีทางท้องได้แน่นอน แต่แล้วก็พลาดโดนมิสเตอร์ล่อซะแตกใน ท้องสิงานนี้ พี่กร ก็ออกลายทันที ชิ่งหนีหายไปจากชีวิติซะงั้น ตอนแรกที่พี่กรกลับมาก็เข้าใจว่าจะเป็นพระเอกเสียอีก. ที่ไหนได้สุดท้าย น้องฟ้ามอบใจกาย ให้เจ้าเหลือ หมาวัด ซะงั้น. เฮ้อทำไงได้ ในเมื่อชะตาในครั้งนี้เธอเป็นคนเลือกเอง สุดท้ายชีวิตก็เปลี่ยนจริงๆด้วย
  ป.ล. รูปประกอบแต่ละรูป มันช่าง เหนือจินตนาการจริงๆครับ น้ำเยอะจริงๆ. ขอบคุณไรต์ มากครับ

Anan Saidakhot

ลูกสาวนายพลและเป็นเจ้าของรีสอร์ทหรูต้องมาถูกผัวทิ้งเพราะท้องกะคนอื่นและหลงเอ็นหมามากกว่าเอ็นผัวชีวิตช่างผกผันดีแท้

Sperfg12345

dogswing

jinpin

ปกรณ์นี่ไม่แฟร์เลยครับ เอาเจ้าเหลือเป็นผัวดีกว่า

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

หายไปซะนานเลยนะครับ

แฟนๆน้องฟ้ากับเจ้าเหลือคืดถึงแย่แล้วครับ

บางทีก้อแอบอิจฉาเจ้าเหลือซะเหลือเกิน

pekunws

อ้าวโดนผัวทั้งสองทิ้งเลย...ชีวิตจะเป็นไงต่อไปนะ...

Dragoo

สุดท้ายก็ห้ามใจไม่ได้ เสียดายนะถ้าบุญเหลือมันเกิดเป็นคนนี่คงจะไม่มีใครว่าเลย
แต่ยังไงซะก็ยังดีกว่าไม่เหลือใครนะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too