ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 23, 2018, 11:33:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ยิ่งเวลาผ่านไป ความกดดันก็เริ่มก่อตัวในจิตใจของชูอิจิมากขึ้น

เริ่มเข้าพาร์ทดราม่าล่ะ

[แว่วเสียงคนแปล] : ช่วงนี้ติดบอลโลกอยู่ครับ  ::Dozy::

เม้นเถอะ อยากอ่าน
โวะ กว่าจะหาโฮสท์ติ้งที่อัพภาพเวิร์คๆเจอ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

jaqaz

ไม่ใช่คุณสามีเป็นหมันหรอ  ::Crying:: ลูกถึงไม่ติด

ArtKung Art

กลัวพ่อตาจนน้องชายไม่ขันเลยซะงั้น5555 

elviswhat

ชูน่าจะท้อหดหู่เลยไม่สามารถทำให้ฮิเมะ ป่องได้

Wheel of Fortune

ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน สิ่งที่ทำได้คงทำได้แค่นี้ ที่แปลด้วยความตั้งใจให้พวกเราได้อ่านกัน

เรื่องนี้ก็สนุกดี แปลลื่นไหล เอาใจช่วยให้น้องท้องเร็ว ๆ

biggiggog

ทำไมพระเอกมันคิดเยอะจังวะ
มาถึงขั้นนี้แล้ว
อะไรมันจะดีไปกว่านี้ ไม่มีแล้ว( กับเมียนะ พ่อตาไม่เกี่ยว)
ขอบคุณมากๆครับ

nekki

พระเอกแค่หลอนไปเองเพราะพ่อตาดันลงทุนเปิดไลท์ผลิตใหม่ บวกกับนางเอกยังไม่ท้อง
เป็นผมเจอแบบนี้ก็หลอนครับ คงไม่ขึ้นเหมือนกัน ความจริงทำวันละ 3-4 รอบเดือนนึงไม่ติดก็น่าคิดอยู่นะ
เชื้อเองแข็งแรงเปล่าวะคุณพระเอก

zamakarn

พระเอกเราไม่ไหวเลยเพราะเรื่องแค่นี้ เป็นผมนะเมียสวย น่ารักขนาดนี้จัดทุกวันเลย 55

noohun

ถ้ายังไงก็ไม่ท้องซักที อย่าใฝ่ตำ่แบบพระเอก netoraserare พอ เจ็บปวดเกินไป ::Orz::

Akira Watanabe

::Crying:: กลายเป็นว่าซั่มด้วยความกดดัน ดราม่าเข้ามาแทนที่

Addy04245

worachat39

ทำเป็นคิดมากสุดท้ายนายก็แตกในนะ ดราม่ากำลังมาเดี๋ยวไปทำป๊อปคอร์นมารอ

Gunitle

ดราม่าขึ้นเรื่อยๆแล้ว แต่มีout doorให้หวือหวา555 ขอบคุณมากครับผม

Tdestiny

ดราม่าหนักมาก แต่ก็ยังน่าอ่านอยู่ดีครับซีรี่นี้ ::WooWoo::