ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไบโพลาร์ สาวน้อยสองอารมณ์ ตอนที่ 1 //by Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 24, 2018, 11:47:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wapwap

โครงเรื่องน่าสนใจมากครับ รอติดตามว่าฟ้าจะเข้าสู่วังวนได้ยังไง ::Thinking::

ppherbalife

เนื้อเรื่องน่าจะบู๊ ๆคล้ายๆกับละครเรื่อง ล่า แน่เรย  น่าติดตามๆ 

johnywalker

ความแค้น มาเป็นตัวเลยนะครับ เหมือนเรื่องล่าเลย

outsider

hnumhnum

zamakarn

เปิดเรื่องมาก็ได้ความด้วยเลย เริ่มเรื่องมาน่าสนใจมาก จัดว่าแจ่มเลยทีเดียว ::Thankyou::

barney

ความแค้นพลุ่งพล่านมาเลยครับ

ฟ้าในอีกบุคลิกนึงน่าจะเซ็กส์จัดครับ

แจ๊คกี้ สายลุย

อ้างจาก: jjhj1988 เมื่อ มิถุนายน 25, 2018, 12:35:26 ก่อนเที่ยง
แค่เปิดเรื่องมาก็น่าสนุกแล้วสิคับ
การแก้แค้นของเฟิร์สจะต้องดุเด็ดเผ็ดมันแน่ๆ 5555+
สุดยอดเลยครับ ชอบมากๆ

yulnanyul

yasa_ud

เลือดต้องล้างด้วยเลือดเอาให้ตายคาอกเลยน้องฟ้า

taro2016

อยากรู้จริงๆว่าเธอจะแก้แค้นยังไง ต้องติดตามละครับ

Whoo Amm Ii

เฟิร์สนี่มาเพื่อแก้แค้นโดยเฉพาะเลยใช่มั๊ยครับ

firefox2007