ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

Kerstin Holzman

อ่านกันจนจุใจจริงๆ กับบทหมอพลอยรายต่อไปก็ต้องครูเบสสินะ ขอบคุณไรท์มากๆ นะครับผลงานต่อเนื่องกันเลยทีเดียว

pimmy121

โอ้โหลุง ยังมีต่ออีกนะ หมอพลอยผมช้ำหมดละเนี่ย ไปหาสาวคนอื่นบ้างเถอะลุง โดว่อิจฉานะเว้ยเฮ้ย
รอตอนสามสาวอยู่นะครับ แบบใจจดใจจ่อ

tor141214

แฟนคลับลุงพลครับ  จัดหมอพลอยหนักหนัก ให้หายคิดถึงเลยครับ

pddy2545

รออ่านนานมาก แต่ยังไงก็รอ ขอบคุณนะครับ ขอให้เขียนจนจบอย่างที่ตั้งใจนะครับ

สมปอง บุญ

กำพล

อยากรู้ว่าลุงพลจะทำให้หมอพลอยติดใจได้ไหม แล้วจะวางแผนช่วยยังไงที่จะไม่ต้องเสียหมอพลอยไป

achuya

popeye077

อิ่มหนำสำราญกับหมอพลอย แล้วใครจะเป็นรายต่อไป

Mhee Ray

UD

savana911

Pong Pan

รออ่าน ตอนต่อไปซะค้างเลย 
หมอพลอยจะโดนจัดหนักอีกปะนี้

ponchan80