ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
350 (70.4%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.2%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 497

peat

ฉากรักกับคุณหมอแสนสวย..กว่าจะผ่านค่ำคืนนี้ไปได้..มันช่างยาวนานจริงๆเลย..

locklock leck

ตั้งตารอมานาน ขอบคุณผู้ประพันธ์มากเลยครับ ที่สร้างสรรค์มาให้อ่านอย่างต่อเนื่อง

Oui Thdss

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หมอพลอยกับลุงพลจะสวีทกันขนาดไหนนะ แต่ที่แน่ๆราตรีนี้ยาวนานนัก เอาให้เจ้าหญิงน้ำแข็งยอมรับลุงพลเป็นผัวเลย ฉากสามสาวรุมลุงพลมนุษย์ลุงจะสลบไหมนะ. น้องอุ๊รีเมคบทรักกับลุงพลจะแซบขนาดไหนต้องรอลุ้นกันหน่อย.....อิอิ

kiratwice

หมอพลอย หลงใน sex และความมันส์ แต่หัวใจผมว่ายังอยู่ที่พี่กรแน่ๆ

barney

holovelove

อยากเห้นฉากหมอพลอย กับ ครูเบส ลุงพล  ครับ จัดให้หนัก ให้ลืมโลก
เหงาๆ

morekung

เปิดดูทุกวันว่ามายัง สุดยอด หมอพลอยของพวกเรา

noomth

ฉาก​ต่อไป​ลุง​พล​รับ​เละ​แน่​ โดนรุม​ทั้งั้นเลย

digitalz

เข้าสู่อาการชั่วโมงต้องมนต์ ของลุงพลซะแล้วนะหมอพลอย

phuwarin

ฉากหมอพลอยที่รอคอย อยากอ่านตอนที่หมอพลอยร้องเอาแรงงงงมันได้อารมณ์มากครับ

dragoness

thinks