ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
350 (70.4%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.2%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 497

tanavong

ถึงขนาดวางแผนไปเป็นหมอเปิดคลีนิคที่ ตจว จะกลายเปฌนอื่นได้ยังไง
ไม่เชื่ออย่าลบหลู่พลังกามา

Ronin21

น้ำตาจะไหลได้อ่านตอนนี้แล้ววว...แต่แอบลุ้นให้ Season 2 ลุงพลได้สวิงครูเบสกับหมอพลอยพร้อมๆ กันน่าจะเป็นฉากเด็ดมากทีเดียว อิอิ

tinnakron jaidee

baby zeedza

ใช้มุกเป็นลมล่อให้สาวไปส่งที่ห้องแล้วจับกดได้ผลตลอดเลยนะตาแก่

a1223

ยังไงหมอพลอยก็ยากที่จะลืมคนที่ได้ความสาวคนแรก

tcm12599

4พาร์ทจัดหนักจัดเต็ม แถมสามารถตัดจบได้เลยถ้าลุงอยากหยุด (แต่อย่าหยุดเลย เดี๋ยวไม่มีอะไรอ่าน) ::DookDig::

veget

น่าอิจฉาลุงพลมาก บุญจากชาติก่อนจริงๆ อยากเห็นฉาก หมอพลอย กับ ใบเฟิร์นรุมลุงพล เพราะมีเเต่สองคนนี้ที่ยอมลุงพลทุกท่าไม่มีอิดออด

AKE- -DK

ขอนลอย บักเคียบ

หมอพลอยต้องหลงรักป๋าพลอย่างไม้ต้องสงสัยแน่นอน  หมอพลอยจัดหนักแน่นอนเลยใช่ไหมครับ ขอเข้าไปอ่านก่อนนะครับ ขอบคุณผู้แต่งครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ลุงพลนี่แกแรงดีเหลือหลายมากจริง เอาสาวแต่ละคนติดใจแกทั้งหมด

solosealer

รูปภาพประกอบ เปิดไม่ขึ้นอ่ะครับ

แน่นอนครับว่า ฉากเด็ดใกล้จบ
นอกจากได้เจอบอสแล้ว 
มันต้องมีฉากโดนรุมแหงๆ

castiel47

ลากยาวหมอพลอดมา4ตอนเลยลุงจะใช้พลังหมดกับหมอเนี้ยล่ะมั้ง

nipon

sincethai

รออ่านตอน4 อยู่ อยากรู้ลุงพลจัดชุดเต็มให้หมอไง