ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
350 (70.4%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.2%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 497

nobitakung

นอกจากหมอพลอย ก็ครูเบสท์นี่แหละที่สุดยอด ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

knight18

หวังว่าเสร็จจากค่ำนี้นี้ไป หมอพลอยคงจะใจอ่อนกับลุงพลบ้าง

pipatpee

no image

อยากให้มีโลดโผนกว่านี้นิด สามสาวรุมลุงอะไรแบบนี้ครับ

dujimak

จากหมอพลอยก็มาลุ้นสุดๆที่ครูเบส ชอบมากครับเรื่องนี้

ppyyaa

ถ้าหมอพลอยมีกับคนอื่นด้วย อาจจะเร้าใจไม่น้อย

rabbitbadboy

Autte Wa

เอาความมันส์ ไปแลกกับอายุที่ลดลง
เอาน่า ยังไงลุงก็ต้องตาย
เดินหน้า วิ่งเข้าหาไปเลย

livpool

จัดหมอพลอยให้สมใจอยากทั้งลุงพลและคนอ่านเลยทีเดียว

lololololo

คุณจะไปทำงานไหวมั้ยแบบนี้ ลุงจะจัดจนหมอพลอยใจอ่อนยอมเรียกผัวมั้ย ขอบคุณผลงานด้วยครับ

zero009

navy868

ดีใจจังจะได้อ่านตอนยายอุ๊โดนซ้ำแล้ว...จัดหนักๆให้ยายอุ๊ติดงอมแงมเลยนะครับ  ::Angry::

Phoowadol

เมื่อวาน บอลโลกอังกฤษ ยิงประตู ปานามา 6/1 เดี๋ยวมาลองดูครับ ว่าลุงพล จะยิงประตู หมอพลอย ได้กี่ประตู
(เกี่ยวอะไรกันนี่).ขอเกาะกระแสบอลโลกนิดนึง อิอิ
  เอาเข้าจริงๆนะครับ ในความคิดของผมคนที่กำหัวใจคุณหมอไว้ จริงๆ ก็คือพี่กร เภสัชหนุ่ม นี่แหละตัวจริง เลยหละครับ
   ไม่ผิดหวังครับ กับเกมส์กามของหมอสาว ในครั้งนี้ มันได้ฟิว ละเมียดนุ่มนวลแต่แฝงความเร่าร้อน จริงๆ กับฉากเริงสวาทในห้องน้ำ อ่านไปอินไป. จนต้องสะกิดหวานใจ.ขึ้นมาอีกรอบเลยเรา 555. ขอบคุณครับ

Thekopoz

ขอบคุณครับ ยังไงหมอพลอยก็ยากที่จะลืมคนที่ได้ความสาวคนแรก