ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

mhoa2000

Wiwek

jomtulee

กำลังรออยู่เลยครับ แต่หมอพลอยก็น่าสงสารนะไม่น่าเสร็จลุงจอมหื่นเลย

Sakdiwichai Ontong

vergo

อยากให้มีฉากหมอพลอยชดเชยความผิดให้พี่กรมั่งจังครับ

game2539

จัดหมอพลอยให้แบบชีวิตนี้ขาดลุงพลไม่ได้ไปเลย

a_lex

อยากแช่งให้ลุงพลหัวใจวายตายซะที แต่กลัวไม่ได้อ่านต่อ

matilda

ตั้งหน้าตั้งตารอเลยครับ รอลุ้นฉากเด็ดๆของหมอ ที่ถูกลุงสอนเสียว

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

ลากยาวหมอพลอดมา4ตอนเลยลุงจะใช้พลังหมดกับหมอเนี้ยล่ะมั้ง

kit2516

noker

อยากเห็นฉากลุงพลกับน้องอุ๊ครับ เพราะอยากรู้ว่าลุงจะทำยังไงให้น้องอุ๊ยินยอมได้

ราเชน เชน พรหมใจ

หมอพลอย กับครูเบสท์ โอ้วววนี่มันฉากในฝันเลยนะครับ

เฒ่า

รออ่านยายอุ๊ตัวแสบโดนทบทวนบทรักครับผมอยากรู้จะเชื่องหรือยัง555