ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

วทัญญู ศร

midnightblusie

อ่านไปเสียวก็เสียว สงสารก็สงสารหมอพลอย เลือกไม่ถูกเลยครับ

guygut

txxt30

มาแล้ว  เจ้าหญิงน้ำแข็งกับลุงพล ฉากนี้ที่รอคอย...

maitree_kongton

ในภาคแรกนี้ผมว่าฉากรักระหว่างลุงพลกับหมอพลอยน่าจะเป็นฉากที่มีคนรอติดตามมากที่สุดครับ และผมก็เป็นหนึ่งในนั้นเช่นกัน

onimugae

ตอนแรกเป็นเจ้าหญิงน้ำแข็งตอนนี้น่าจะกลายเป็นเจ้าหญืงเพลิงแล้วร้อนแรงมาก

gigu02

มนัส บุญหนุน

จัดหมอพลอย..แล้วขอครูเบส
กะน้องทรายด่วนเลย..ซีนในฝัน
ว่าแต่หมอพลอยจะขังลุงไว้ที่
คอนโดตลอดไปเลยมั้ย..เจอชะ
ขนาดนิ

จินตา ยังเดินทางอยู่

เหมือนหมอพลอยรักพี่กรอยู่เลย มีเผลอพูดออกมาหรือว่าเทิดทูนความดีของพี่กรแต่ไม่ได้รักก็ไม่รู้ แต่อย่าให้แต่งกับตาบอยเลย ::Angry:: ถ้าแต่งกับตาบอยนะ จะยุให้ลุงเคลมน้องขวัญกับหมอพลอยพร้อมกันให้ตาบอยเห็นเลย

systemtae

รอมานานมากกก ติดตามตลอด ชอบหมอพลอย อย่าไปเอามันเลยไอ้กรอะ

maddognut

villosum