ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Gim Pongo

kenwin

หมอพลอยรักลุงพลสุดใจอยู่แล้ว
ไม่งั้นจะยอมขนาดนี้เหรอ

ngoo

รอลุ้นว่าจะมีบทที่หมอพลอยขึ้นทำให้ลุงพลหรือเปล่า

piyaked

อยากรู้ว่าลุงพลจะได้เป็นผัวหมอพลอยจริงๆหรือเปล่า

dikky

หมอพลอยโดนจัดในห้องน้ำอีกแน่ๆเลยครับ จะได้ไม่เลอะครับ

verbatim

ู้ผู้หญิงกับโดนครั้งแรกก็ต้อง รักเป็นธรรมดามั้ง 
ลุงพลสู้ๆ 

sombie.pj

ผมว่าเป็นตาลุง เพราะคนกร ตอนแรกก็ไม่สนเท่าไหร่ ส่วนบอยก็ไม่จริงใจ

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

ผมรอมานานแล้วภาคต่อ ภาคนี้ตัวละครเยอะแถมอาจจะมีหักมุมอ่ะป่าวครับ

parameter

nengim2112x b

wapwap

หมอพลอยกลับมาแล้ว ว่าแต่ขอแบบหมู่แล้วมีหมอพลอยด้วยจะเป็นพระคุณมากเลยครับ ::Thankyou::