ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kew2826454

หมอพลอยจะรักใครได้นอกจากลุงพล ลุงยังไม่รู้ตัวอีกเหรอเนี่ย ยังรอฉากครูเบสท์อยู่นะคับเมื่อไหร่จะถึงซักที

th

อยากรู้รูปเกมนี้ ลุงพลแกจะแก้เกม ยังไงให้ทุกอย่างลงตัว... FC ลุงพล...

therasak

โอ้ย ตาย ๆ หมอพลอยจะชิ่งจากลุงพลได้จริงหรือ

acropobia899

อยากให้จบภาคแรก แบบลุงพลกับหมอพลอยสวีทๆสุดๆ 

แล้วค่อยไปเริ่มดราม่า กับสาวคนอื่นๆทีหลัง

แอม แอม

รู้สึกอิจฉาลุงพลเลย ได้สาวสวยๆมาเป็นเมียมีแต่คนน่ารักๆทั้งนั้นเลย ::Confident::

Paragraph<BB>

jaster ja

เข้าใจลุงพลนะครับที่ต้องการให้หมออยู่กับคนที่หมอรู้สึกดีด้วยเพราะลุงจะไม่หยุดแค่นี้ใช่ใหมอะ 555 ขอบคุณมากครับ

spr566

แบบนี้ดีครับ อะไรที่ยังค้างคาใจระหว่างลุงพลกับหมอพลอยจะได้เคลียร์ไปเลย

soppap

kimjikung

tjnet

kuniine

ลุงพลและหมอพลอยเหมาะสมแล้ว แต่ลุงก้อย่าหยุดน่ะครับ จัดต่อไปเรื่อยๆ 555