ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anan Saidakhot

เจอบุหรี่แบบนี้เป็นมะเร็งก็ยอมล่ะผมจะไปสูบที่หลังเวทีประกวดนางงามเลย5555

BITCH

XYZ

เสียดายที่ไม่สูบบุหรี่ครับ

แต่ถ้าเลือกอุปกรณ์ได้นี่ลังเลระหว่างแว่น VR กับบนาฬิกาหยุดเวลามากครับ ::DookDig::

makijung

หวังว่าจะสาวๆแจ่มๆเยอะๆ สาวแว่นอกโตซักคนจะดีมาก

opegasuso

ไอยุ่นมันคิดได้ไงใช้บุหรี่ ถ้ามันหมดกล่องละจะทำไงต่อละ ปั้ดโธ่ ::Angry::

Nicknack lovelove

บุหรี่นี่มันหมดได้นะ หมอกจางๆและควัน โอย ต้องหาเครื่องเพิ่มควันด้วย

jokerll

ได้บุหรี่แบบนี้เป็นมะเร็งก็ยอม ขอบคุณสำหรับงานดีๆ

Patthanapan Inseangthong

ภาพสีนี่ทำให้ได้อรรธรสเพิ่มขึ้น 100 เปอร์เลย แปลได้ดีมากครับ ::Glad::

Tdestiny

ตอนแรกก็ฟาดอาจารย์ซะแล้ว

ตอนต่อๆไปคงไปถึงนักเรียนสวยๆ กับผู้ปกครองแน่ๆ ::Horror::

iceza123

สายควันแบบนี้ต้องรีบหน่อย หยุดเวลานานไม่ได้

Jikkig16

สุดยอดควันโดน ผญ มีผล แต่คนสูบไม่มีผลงั้นรึ แต่ไงก็เบื่อนาฬิกาจับเวลาแล้ว

izezanova027

ยังตามเรื่องโอลิมปิกอยู่นะคร้าบท่าน แต่แบบบุหรี่นี่ก็แปลกดี ยังไม่เคยเจอ ส่วนมากเจอแต่พวกนาฬิกา

exoza

แล้วถ้าเกิดลมพัดแรงๆจนควันลอยไปหมดล่ะ นับเหมือนกับดับไหม เพราะควันหายเหมือนกัน ::Dizzy::

panurakkee

เตอร์ เอง

อยากมีบุหรี่แบบนี้บ้างจัง
ถ้าต้องเลือกอยากได้นาฬิกาจับเวลาดูแจ๋วดี