ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gobori21

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมตามอ่านมาตลอดครับ หนูนาเป็นตัวละคนที่ผมชอบมาก ให้ลุ้นอยู่เรื่อยๆ อย่าพึ่งเลิกเขียนนะครับ มีคนตามอ่านอีกเยอะเลยครับ

maneither

ผมคนนึงอ่าไม่เกลียดนาครับ รักนาที่สุดดดดด แฮะๆ อินไปหน่อย ขอบคุณมากนะครับ ::Glad::

รชต ท้าวสาร

คนรอบข้างของคุณนายังเหลือใครอีกหนอที่ยังไม่ได้ลิ้มรสสวาทคุณนา

jamesbuff

digitalz

หนูนาเริ่มติดใจในรสสวาทของเสี่ยจอมจนลืมปัวไปแล้วอีกหน่อยเสี่ยก็คงจะเผยธาตุแท้และแบ่ฃให้ลูกน้องบ้างแน่นอน

bigzaba

หนูนาก็ยังมีจุดยืนที่ชัดเจนนะ รักสนุก แต่ไม่ผูกพัน ก็ยังมีความหนักแน่นกับครอบครัว ถึงแม้จะแอบออกมาแบบหลอกผัวก็เถอะ แต่ชื่อเรื่องก็บอกอยู่แล้วนี่นะ "สิ่งเติมเต็ม" แค่หนูนนากับผัว แค่หาสิ่งที่ขาดมาเติมให้กับชีวิตคู่

ประดิส ประดอย

นาจะเปลี่ยนใจป่าวคับเนี่ยยย

คืนนี้ยังอีกยาวไกล

radeon26

thana7

artmanna

ร้อนแรงขนาดนี้ สามีสนองไม่ไหวแน่นอนล่ะครับ แต่ก็ยังดีนะ รักลูกรักผัว

auto2559

เจอข้อเสนอแบบนี้คิดหนักเลยแรกๆอาจใจแข็งต่อไปอาจเปลี่ยนใจ

wood007

h-man

ความเสียวนี่ไม่เข้าใครออกใคร การเติมเต็มความเสียวแบบนี้ช่างเร่าร้อนแบบมองไม่เห็นปลายทางว่าจะไปสิ้นสุดที่ตรงไหน

cocob45

eak111

ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดีแล้วที่นาไม่ยอมรับ  ไม่งั้นเรื่องคงจบลงง่าย
ไม่งั้นก็คงเปลี่ยนแนวเรื่องไปเป็น สามีตามหึงหวง จริงๆจังๆ