ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

หนูนาทั้งคืนงี้ แล้วสามีที่บ้านจะซ้ำเนี่ย หนูนาจะไหวไม๊น้า

abfun

ถ้าผู้แต่งไม่บอกนำว่า ตอนจบจะเป็นอย่างไรไว้ สงสันผมจะคิดว่า จบแบบ ระเบิดลงแน่อน เล่นมาแนวแบยเมียหื่นขนาดนี้อะนะครับ อิอิ

ppp44

นาคงพูดจริงเรื่องทิ้งสามีและลูกไม่ได้เพราะพูดกับเสี่ยจอมแค่สองคน

ETE 52E

นาหลงเสี่ยจอมซะแล้ว แบบนี้ก็ดีอยากให้นาเป็นหนักกว่านี้อีกและคราวนี้จะไม่หยุดที่เสี่ยจอมแน่ๆแต่อาจจะแอบมีคนอื่นแล้วไม่บอกสามี

kul1

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
นิยายก็คือนิยาย เสพให้สุข อินในเนื้อเรื่องพอประมาณ.... ทำไม่ง่ายนะครับ ติดตามมาจนเอาใจช่วยในหลายๆเรื่องมานาน
เนื้อเรื่องแต่ละพล็อตมีแง่มุมชวนติดตามดีครับ เลยอินมาเยอะ เสียวตามตลอด
ขอบคุณอีกครั้งครับ

nu8285

::Glad::อ่านไปอ่านมา รู้สึกไม่อยากให้คุณนาทำแบบนี้เลย

Panupan Srisongkram

เดาไม่ถูกเลยว่าจะจบแบบไหน แต่สำหรับนาคงเต็มอิ่มไปอีกหลาคน รอให้รีเทิร์นกับโจอีที

ezmoo

หนูนาเริ่มทำตามใจตัวเองมากขึ้น สิ่งที่เติมเต็มจะล้นวันไหนนะ...

santosan

::JubuJubu::คุณนานี่ ร่านได้ใจเลยครับ คงมีเปลี่ยนไปเรื่อยๆ เติมเต็มไปเรื่อยๆ  ::JubuJubu::

YoRHa2B

kobjuk

Anan Saidakhot

เสร็จจากนา2รอบออกมาเสี่ยก็สามารถจัดกะคู่ขาเก่าที่สาวกว่านาได้เลยอะไรจะแข็งแรงขนาดนั้น...นาเองคงจะแปลกใจอยู่ไม่น้อยที่เสี่ยเสร็จแค่2ครั้งก็กลับห้องเลยไม่เหมือนที่คุยกันไว้ตอนแรกๆที่เสี่ยชวนมาค้าง...นาคงนึกว่าจะเจอทีเด็ดจากรุ่นใหญ่ได้มันส์กันทั้งคืนแต่ก็ต้องผิดหวังเมื่อเจอเสี่ยทำแบบนี้เข้าให้.....ที่เป็นแบบนี้มันมาจากที่นาไม่รับปากเสี่ยเรื่องที่แกขอให้เลิกกับผัวแล้วมาอยู่ด้วยกันเลยทำให้แกหมดอารมณ์เพราะนาขัดใจแก...หรือว่าแกจะมีแผนอื่นซ่อนไว้ในใจกันแน่น๊า...คนอย่างเสี่ยถ้าคิดจะเอาอะไรแล้วแกไม่น่าจะยอมรามือง่ายๆ..คงต้องรอลุ้นตอนต่อไปว่าแกจะมีแผนอะไรในใจหรือเปล่า....หรือว่าแกจะถอดใจแล้วทำตามใจนาที่ต้องการเป็นแค่กิ๊กแต่ไม่อยากเป็นน้อยแกก็ได้...ยังไงซะก็วินๆกันทั้ง2ฝ่าย....แต่ในใจจริงๆของผมอยากให้มีตัวละครหญิงสาวสวยที่มีรูปร่างหน้าตาและลีลาเซ็กส์ที่ไม่ด้อยไปกว่านาเพิ่มมาอีกซักตัวนึงที่เข้ามาพัวพันกะสามีนาจนเริ่มชอบพอซึ่งกันและกัน...อาจจะรู้จักกันจากการที่เธอเป็นลูกค้าของสามีก็ได้....แล้วมายั่วยวนสามีนาจนสามีนาเค้าเผลอใจมีสัมพันธ์ด้วยเซ็กส์...ที่ร้อนเร่าไม่ต่างไปจากนาจนทำเอาสามีนาเค้าลุ่มหลง...และแอบไปมีไรกันอีกหลายครั้งช่วงพักกลางวัน....จนลีลาเซ็กส์ของสามีนาเค้าพัฒนาขึ้นมามากจากฝีมือลูกค้าสาวสวยคนนี้.....นั่นเพราะเค้าพึ่งคิดได้ว่าไม่ใช่แค่นาคนเดียวที่เป็นฝ่ายอยากเติมเต็มด้วยการแสวงหาเซ็กส์ที่เร่าร้อนแปลกใหม่จากคนแปลกหน้าทุกอาทิตย์..ตัวสามีเองก็มีสิทธ์ทำแบบเดียวกะนาเหมือนกัน.....แล้วเป็นนาเองที่ต้องเป็นฝ่ายมาตามเช็คหรือแอบดูสามีด้วยความหึงหวงแทนบ้างซักตอน...อยากรู้ว่านาจะมีวิธีรับมือกะเคสนี่ยังไง....ระหว่างใช้ความดีความอดทนและเซ็กส์อันแสนจะเร่าร้อนที่เคยมัดใจชายหลายต่อหลายคนที่ผ่านมา..เพื่อดึงเค้ากลับมาตายรังเก่า...หรือจะวีนแตกให้มันแตกหักกันไปข้างโดยไม่สนใจอะไรทั้งนั้น....อยากให้มีซักตอนที่คุณสามีได้แสดงบทบาทและท่าทีที่แข็งกร้าวให้นาได้เห็นว่าเค้าจะไม่ยอมเป็นลูกไก่ในกำมือของนาแต่เพียงฝ่ายเดียวอีกต่อไป...สุดท้ายนี่ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ที่ได้เจียดเวลามารังสรรผลงานชิ้นเยี่ยมให้บรรดาผู้อ่านทั้งหลายได้ชมกัน....ถึงแม้แนวคิดของคนอ่านจะไปกันคนละทางสองทางก็ยังอยากให้ท่านผู้ประพันธ์อย่าเพิ่งน้อยใจหรือนอยไปเลยนะครับอยากให้รับเอาคำติชมพวกนั้นมาเป็นแรงผลักดันให้ท่านได้รังสรรผลงานให้ดียิ่งๆขึ้นไป....เป็นกำลังใจให้ครับขอบคุณครับ

air111fox

สิ่งที่เติมเต็ม ในตอนแรก กับตอนหลังเริ่มเปลี่ยนแปลงไปมาก แต่ก็สนุกดีครับ ผมว่าน่าจะมีตัวละครหญิงที่ชอบโชว์เพิ่มเข้ามาเพื่อเป็นกระสัยยา ให้กับแฟนคุณนาบ้างนะครับ เพื่อที่จะได้ดึงคุณนากลับมาบ้าง ไม่อย่างนั้นจะคิดว่าเป็นของตายทำอย่างไงกับคุณแฟนก็ได้ เติมเต็มกับความรู้สึกของตนเองคนเดียว