ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tingting ThaiLand

ติดตามไปเรื่อยๆครับยังไม่อยากให้จบ ต่อไปถ้านา แอบคบผู้ชายอื่นซ้อนเสี่ยจอมอีกคนโดยไม่บอกสามี จะตื่นเต้นแค่ไหนนะ

Sittipong Kengchai

the_nation

นาสู้ไม่ถอยจริงๆ เสี่ยเจอของแข็งแล้วละ ขอบคุณครับ

ballzae

อยากให้มีมุมต่างคนต่างหาความสุขด้วย ไม่งั้นสามีไม่เก่งซักที

noojane

หวังว่าจะไม่ทิ้งสามีกับลูกไปหาเสี่ยน่ะหนูนา ::Crying::

diaby

เขียนต่อไปเรื่อยๆเถอะครับ ผมคนนึงที่ไม่เคยเบื่อนาเลย เพียงแต่อยากให้ลองเปลี่ยนพล็อตเรื่องแปลกๆใหม่ๆบ้าง เช่น ลองเป็นคู่หญิงกับหญิง ออกไปยั่วคนแปลกหน้าในที่สาธารณะ เช่น ห้องน้ำ น่าจะตื่นเต้นดี ขอบคุณมากครับที่ยังสละเวลาดูบอลโลกมาแบ่งปันความสุขให้แฟนคลับที่เฝ้ารออ่านอยู่ครับ

llar

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วติดจริงๆ เปิดเวปมาเจอต้องอ่านก่อนตลอดเลย บรรยายอารมณ์ร่วมได้ดีมากครับ

toey13

Msb Boss

คำพูดนาดีมากอ่ะที่พูดกับเสี่ย คือรู้ว่าอะไรคืออะไร ดีใจแทนสามี

พง ใจดี

น้องนาเป็นนางเอกของเรื่องนี้  อยากให้เจอผู้ชายไปเรื่อยๆ

ไม่อยากให้หยุดแค่เสี่ยครับ  โลกนี้ยังมีผู้ชายอีกเยอะให้เธอกิน

deedew

รอคอยมาตลอดเลยครับ ต้องเปิดเข้ามาดูทุกวัน รอตอนต่อไปนะครับ

เจริญ สอน

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

นาสนุกใหญ่เลยร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆอย่าเพิ่งจบเลยนะครับขอบพระคุณจากใจ

Che Phermphrom