ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zazamak

เกินคุ้มเลยหล่ะท่าน ว่าแต่ระวังน้องติดใจเลิกไม่ได้นะ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

yae1983

เรื่องของผมก็เหมือนอั๋น ต่างกันแค่ผมทิ้งตองเหมือนทิ้งขยะ

Sri Trang

gilase

โอ้ว มีตรวจเลือด เล่นสดอีกตะหาก ความคิดล้ำมาก แต่น่าจะได้รสสัมผัสที่สะใจมากๆเลยนะครับ แต่สงสารอั๋นจัง  ::Oops::

thetalongtong

สุชน เปี่ยมโชค

ได้ฟันหมอฟัน สดๆเลยนะครับ

นี่จินตนาการถึงหมอฟันที่ไปทำประจำเลย

วรวิท สาโท

อ่านดูแล้วพระเอกของเราจะโดนหลอกมั้ยเนี่ย

Golfysung

ชัชพล ชังชู

ได้เอาแบบนี้ จ่ายค่าเทอร์มล่วงหน้าทั้งปีเลย

kenron

อูยยย กำลังค้างเลยครับ จะโดยอั๋นจับได้มั้ยเนี่ย

mirage

จ่ายค่าเทอร์มยาวๆเลย
ส่วนอั๋นจะจับได้ไหมหนอว่ากำลังทำอะไรอยู่

zero21

อยากมีแบบนี้บ้างจัง น้องตองก็นิสัยดี คืนเงินให้อีกต่างหาก นี่เรียกว่าแทบจะเอาฟรีอยู่แล้ว โฮะๆๆ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

azeroa

::Beggar:: ชอบอ่ะสายใจสายเป รับเป็นเด็กในสังกัดเลย