ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakkarin.ratchomphu

Sand Isuzu

chanky2007

อ่านตอนถัดไปแล้ว กลับมาอ่านน้องตองต่อ

เงื่อนไขดี แตกในได้เต็มที่ ยังไงก็ต้องยอม

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ss24p

คงจะฟินน่าดู แตกในขณะเขาคุยกับแฟนเขาอยู่ คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้มรุ่นพี่

sry

::Bloody::โครตมันจังเลย มาอีกเรื่อยๆนะครับ

bomomy

ไม่ใช่แฟน แต่เปิดซิง แตกในอีกต่างหาก คุ้มครับงานนี้

meen24

darksoul

poison_react

ตามมาอ่านย้อนหลังครับ 
ไรท์มาทีไรได้เสียวได้ฟินทุกที 
ได้สดแตกในตามใจหวัง
คุ้มค่าเงินมากๆ ครับ 
ถ้าจะเก็บไว้ก็เยี่ยม 
ถ้าจะปล่อยไปต้องแตกในให้ท้องลูกของเราครับคุณหมอ อิอิ

Man_On_The_Moon

ที่แต่งเรื่องได้ดีนี่เพราะเอาฉากอย่างว่ามาจากประสบการณ์จริงของชีวิตใช่ไหมครับเนี่ย

audy11

คุณหมอร้ายไม่เบา แต่ผู้หญิงนี่เข้าใจยากจริงๆ สมารถแยกความรักกับความใคร่ได้อะ

iceiceice

จรัญ บุญชู

แมนช่างเป็นคนที่โชคดีจริงๆ...เข้ามาในช่วงที่ตองกำลังจะเลิกกับแฟน

pongjun

ค่าตอบแทนที่เกินคุ้ม ต้องเอาให้คุ้ม