ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

Avแม่ลูก สงสัยเหมือนกันครับว่าผู้กำกับใช้วิธีไหนเอาตัวลูกมาเล่นได้ ตัวลูกท่าทางร้ายนะมีวอมก่อนด้วย  เนื้อเรื่องเหมือนจะมีตอน2ไหมครับเหมือนยังไม่จบ

maxzader

::Me?::  ไม่ต้องรอแม่มายอมรับแล้วลุกสาวไปถ่ายรอแล้ว

ไปๆมาๆ กล้ายเป็นไปเล่นหนังและชอบ sex  ทั้งแม่ทั้งลุกเลยปวดตับไปอีกแบบ

worachat39

ลูกสาวน่าจะรู้อยู่แล้วชัวเลยครับ แล้วผู้กำกับมันต้องไปชวนลับหลังอีกที

ว่าแล้ว แต่ตอนหลังนี่ท้องป่องเลยหรอ พวกavเขาป้องกันอยู่หนิ ไม่สมจริงเลย 555

Arm Angel

จบงี้เลยหรอ
แต่ชอบนะ แปลกใหม่ดี หรือเพราะผมไม่ค่อยได้เจอแนวนี้กันหว่า 555
ขอบคุณนะครับ

negazero

izezanova027

อีตาผู้กำกับนี่มีสาลิกาลิ้นทองรึไงนะ ถึงไก้กล่อมคนมาเล่น AV เก่งเหลือเกิน

พออ่านจบแล้วไม่เหมือนที่เดาไว้เลย สรุปเป็นดูโอ้กันยาวๆ 5555

Tdestiny

เวนกำ ตับแตกแน่นอนครับเรื่องนี้

อยากชมเนื้อหาที่เหลือจริงๆมันค้างคาซะเหลือเกิน ::Bloody::

shetarsk

Soseng

ขอบคุณมากครับ แม่น่าจะช้อกมาก ติดตามครับๆ

ผิดคาดมากครับนึกว่าจะแนวปวดๆใจหน่อย ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับผลงานดีๆ

nutza019

::Oops:: อ้าวเห้ยทำไมมาเจอลูกสาวได้ละเนี่ยแต่ดูๆแล้วอาจจะไม่ปวดตับก้อได้  ::Evil::

::Oops:: ว่าแล้วไงมันต้องพลิกโผลมาเป็นแบบนี้  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

nuttabank

คุณแม่เก็บความลับไม่มิดอ่ะ หรือมันมาตามสายเลือดแบบลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นตามผู้กำกับบอก

oyoyo

ผู้กำกับร้ายกาจจริง จะว่าไปก็สงสารจิตใจคุณแม่นะเนี่ย
-----------------------------------
เฮ้ย ท้องเลยเรอะ พลาดท่าได้ไงนิ