ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

now6198

Akira Watanabe

::Ajark:: ไอผู้กำกับมันวางแผนชั่วแน่นอน

** ลูกสมัครใจมาเล่นเองงั้นหรอ วงการ JAV ต้องสั่นสะเทือน

yakusa98

แนวนี้ละสุดยอด

ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อนตามกฎ

HaoMaRu

Hawaalaew

ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น เจริญรอยตามแม่สินะ อาจารย์ท่านนี้ส่วนใหญ่ก็ออกแนวปวดตับนิดๆตลอดแฮะ แต่ซีรีย์ใหม่ของแกนี่มาทุกสายเลย ผมขอเป็นกำลังให้นะครับ สำหรับที่อุตส่าห์ตั้งใจแปลมาให้ได้อ่านบ่อยๆนะครับ

Joker-

ผู้กำกับมันไปล่อหลอกมายังไงหว่าา

หรือคุณลูกแกรู้อยู่แล้วว พอผู้กำกับไปทาบทาม เลยตอบตกลงเลย อาจจะปลื้มแม่สุด ๆ

HaruKi02

อยากรู้จริงๆว่า ลูกมาก่อนแม่หรือแม่มาก่อนลูก 555 แต่น่าจะเป็นผู้กำกับไปบอกแหละถึงมาช่วยแม่

nom.nao

::Glad:: เชื้อไม่ทิ้งแถว ทำไปทำมาช่วยกันทำมาหากินเลย แม่ก็เด็ด ลูกก็โลลิ อิอิ

ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อนตามกฎ

siwapeeza

รู้สึกว่าลูกสาวก็ใช่ย่อยนะนี่ มาวอร์มรอแม่ซะด้วยยย

สุดท้ายก็ช่วยกันหาตังทั้งแม่ทั้งลูก แต่ ผกก นี่ช่างคิดซีนนะนี่

vincenttatto

เชี่ยยย ลูกมาได้ไง ดูไม่น่ามาได้เลย แต่ฟีต กันต้องมันหยดแน่ๆ

ตอบเพิ่ม  นี่ถ้าเป็น AV จิงน่าจะมีปัญหานะ นักแสดงชายไม่พอ 555555555

Jikkig16

เด็กดีต้องช่วยผู้ปกครองทำงานซิน่ะ ว่าแต่ไม่เคยเห็นผลงานของลูกเลยรึไง งานนี้มียาวแน่ๆ ::Yes!::

b522055023

โอ้ ใครเป็นพระเอก AV นี่ยอดไปเลย ได้บร๊ะ ๆ โอ้ บรีะๆ ทั้งแม่และลูก  ::Confident::

B&B

ผู้กำกับนาย นาย นายทำได้ดีมากก

ปล.1 มีความเสียดายเล็กน้อย
ปล.2 ไอ้ผู้กกำกับคนนี้ทำงานดีมาก ข้าน้อยนับถือๆ
ปล.3 คุณแม่ก็หุ่นดี คุณลูกก็น่ารัก รวมกันที อัก!? เลือด...จะ...หมด...แล้ว...
ปล.4 เห็นแล้วอยากไปเที่ยวญี่ปุ่นเลย อิอิ
ปล.5 มาตอนแรกนึกว่าจะปวดตับ ที่ไหนได้ โครตหักมุม
ปล.6 พูดตามตรงเลย เสียดายโครต
ปล.7 ขอบคุณครับ
ปล.8 ชิ!! ทำไมไม่ปวดตับฟ้ะ!!

maxmartin

แม่กำลังจะลาวงการ  ลูกดันเปิดตัวนักแสดงใหม่  แต่น่าจะไปได้ไกล ใจถึงขนาดนี้ ขอบคุณมากครับ

seq0010107

เข้ามาแสดงไม่พอ มีวอมอุ่นเครื่องก่อนด้วย

555555555 สนับสนุนกันเฉยยยยย