ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1790

ถ้าผมเป็นผู้กำกับจะทำเรื่อง แม่ลูกชวนเสียวยกกำลัง2 อิอิ
ผมว่าต้องเป็นลูกมีอคติอะไรบางอย่างกับแม่แน่ๆเลย

ไม่ทำตามกฎแถมตอบแต่กระทู้ที่ไม่ซ่อน แบนโพส30วัน

kuyking kuyland

แนวนี้อ่านรู้สึกตื่นเต้นแนวรักใสๆใน โรงเรียน อ่านแล้วรู้สึกมีอารมร่วมมากกว่าเยอะเลย

มีอารมร่วมยังไงก็ไม่ยอมไปตอบ แบน30วัน

nongzaa bangsai

จัดไปอย่าให้เสียน้ำใจครับ แปลมาอีกเยอะๆเลยครับ

ได้เลยครับ กำจัดปลิงหมดรอบนี้เราจะโพสรัวๆให้กับคนที่มีนํ้าใจและทำตามกฎเท่านั้น  ::Thankyou::

golffygush

จัดไปแม่ลูก 55

จัดไปแบนๆ 55 แค่ตอบยังไม่ทำ แถมรอบสองด้วยจัดไปเลยตลอดชีพ

xsoulkung123

คุณแม่หุ่นสุดยั่วเซ็กเอามากๆ
แถมยังเล่นAVอีกด้วย
ลูกสาวก็ไม่น้อยหน้าจริงๆ เล่นAVแบบคุณแม่
แม่ลูกคู่นี้ทำงานพิเศษได้เสียวจริงๆ
::Yes!::

รายได้หมุนเวียน ส่งต่อรุ่นสู่รุ่นน  ::Sweat::

jaqaz

ขออย่างเดียว อย่ามาแนวตับพังนะ ตับผมยิ่งอ่อนแอ

เรื่องนี้ยังพอรักษาได้ครับ ไม่ถึงกับพังมาก  ::Horror::

Nabisca Sathu

แม่เจ้ามาเป็นคอมโบดักคนไม่อ่านกติกา 555+  ดีนะที่เห็นก่อน ดันทะลึ่งอ่านเรื่องนี้ก่อนหนุ่มชักว่าว
สาวตกเบ็ดซะด้วย เรื่องนั้นแหล่มมากครับ เรื่องนี้อีกแม่ก็กลุ้ม ลูกสาวดันรู้ซะงั้น

โอยๆ ตอนจบพีคในพีคอีกที  ภาคต่อจะมีไหมน้อ

55 รอดครับ เพราะผมยังไล่มาไม่ถึง กิกิ คุณได้ไปต่อ รอโอลิมปิคกับเรื่องมันๆต่อไปได้เลย นานๆดักโหดที

jaqaz

แม่น่าจะปิดไม่ได้อยู่ละว่าแสดงหนังอะนะ ก็ติด Top10 มันก็น่าจะรู้กันละนะ

ถ้าของจริงระดับความดังคงพวกโซระอาโออิ ซึนะคิมูระ สึโบมิอ่ะครับ  ::WowWow::

onibakuzuza

::Beggar::รอโอลิมปิคคคอยูนะออเจ้าาาาอันนี่เส้นสวยเนื้อหาโอเคขอเสฟล่ะครัาบบ

สงสัยจะไม่ได้อ่านครับ เพราะไม่ทำตามกฎ แบนโพสไป30วัน

Patthanapan Inseangthong

ขออ่านหน่อยนะครับ อยากรู้ว่าผู้กำลังใช้วิธีไหน ดึงลูกมาแสดง ::Horror::

แค่ทำตามกฎง่ายๆ ขออ่านตามสบายครับ  ::GiveMe::

madopzapk26

โอโหทั้งแท่ทั้งลูก ชีวิตจิงจะมีให้ดูไหมหน่อออ

คำของ่ายๆทำไม่ได้ บินไปครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อีตาผู้กำกับนี่ก็สุดยอดจริงๆ ว่าแต่ไปพูดกับซาจิกะอย่างไรนะ ถึงยอมมาแสดงหนังAVกับคุณแม่ได้.....?????

ตอบแล้วเดี๋ยวก็รู้ครับ กิกิ

CoolNook Thangsakul

จะปวดตับไหมเนี้ย แต่สงสัยจะไม่ 555//

อ้าว ท้องซะแหละ หาพ่อเด็กกันไม่เจอละงานนี้

ไม่ปวดหรอกครับ ถ้ามีนํ้าใจและทำตามกฎ  ::Thankyou::

domgegzaa

::JubuJubu:: ::JubuJubu::อ่้าวววกำ แม่ลูกเล่นหนังเดียวกันนน
แจ่มเลย
ขอบคุณครับ

แจ่มแน่นอนครับ เพราะท่านอ่านและทำตามกฎได้  ::Fighto::

saturn

คุณลูกสาวมาทำอะไรที่นี่  แบบนี้คุณแม่สตั๊นท์นะคะ

นั่นล่ะครับ แม่กำลังงง รีบบุกเข้าตี  ::Snap::