ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

takking1234

ลูกสาวต้องเดินตามรอยเท้าแม่แน่นอนครับ

น่าจะดังกว่าแม่ด้วยครับ เริ่มตอนอายุน้อยๆ  ::KO::

bigboy001

::Thinking::  งานนี้ ผกก.กับกองถ่ายมีแต่ได้กับได้ ชีวิตจริงๆ คงเอากันจนเพลิน

ใช่ครับ ดาราบางคนก็ใจดีให้ฟรีแลกความดัง บางคนดังๆก็คิดตัง  ::Shy::

Daft Punk

ซาจิกะ โดนผู้กำกับดึงตัวไปแล้ว คุณแม่เอาไงดี co-op เลยไหม จะได้ถึงพริกถึงขิงข่าตะไคร้ใบมะกรูด   ::GiveMe::   ::GiveMe:: 

ว้าวๆๆ ราชินีแตกใน 555.  เป็นปลื้มสุดๆ
#แอคชั่น 

มีต่อหลายๆตอนหลายๆเรื่องหลายๆฉากหลายๆแนวท่าจะดีเนอะ  ::WowWow::

foxmozz

มีแม่ที่เป็นนางเอกเอวีก็ดีนะ

ถ้าเป็นแนวIncest แม่ลูกก็คงดีอ่ะครับ แต่ใช่ชีวิตจริงไม่ไหว  ::Horror::

stepgu307

มีเเม่เป็นเเบบนี้ ลูกจะเป็นอีกคนไหมเนี้ย

ลูกจะเดินตามฝันและดังกว่าแม่ครับ  ::WowWow::

Yasintrong Ponhan

::Cheeky:: ::Cheeky::

เม้นท์มักง่ายอีโมอย่างเดียว
แบนถาวร

แอลยู

ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นสินะครับ

ไม่ตอบกระทฅู้เรื่องที่ไม่ซ่อนตามกฎ

tazasss01

อย่างนี้อาจต้องมีต่อสัญญาที่ใกล้หมดลงน่ะ ต่อไปก็แสดงคู่กันไปเลย

tazasss01

HypN♥s

เบื้องหลังหนังAV ทั้งหลายก็น่าจะเป็นประมาณนี้

อย่างสาวใหญ่หลายๆคนดูทรงก็รู้แล้วว่ามีลูกแล้ว แต่สาวน้อยนี่ซิ น่าเสียดาย ไม่มีอาชีพอื่นแล้วหรือไง (แล้วนี่ตรูจะจริงจังไปไหน)

ปล.เดือนหน้าผมไม่อยู่ไปต่างประเทศ ถ้า @kater ไม่แปลห้องอาจจะร้างได้นะ  ::Grimace::

Phoowadol

คุณแม่ปิดลูกสาวมาตั้ง10ปีตอนนี้ปิดไม่ได้เสียแล้วแถมเซอร์ไพรส์ดาราหน้าใหม่ที่จะมาแสดงร่วมกับเธอดันกลายเป็นลูกสาวสุดที่รัก สตั้นแป๊บนึงนะ แต่เดี๋ยวได้เสียวปวดตับแน่เลย

not23149

nipon prasertsomjaroen

Thanks

เม้นท์มักง่าย
แบน 180 วัน

0scar

yopern

คนทีตกใจน่าจะเป็นตัวแม่มากกว่านะ หลงปกปิดอยู่นาน