ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 11, 2018, 01:12:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก๊งสามสาวนักสืบ คุณชอบใครครับ?

น้องอุ๊ คนงามจากราชบุรี แม่สาวจอมจุ้น ถึงน้องจะร้าย แต่พี่ก็ว่าน้องน่ารักดีนะ
142 (42.1%)
น้องอีฟ ดอกไม้งามจากปราจีนบุรี สาวน้อยน่ารัก ใส ๆ ซื่อ ๆ จริงใจ อยากให้น้องแสดงตัวตนให้มากกว่านี้จัง
104 (30.9%)
น้องหมวย สาวน้อยสุดโมเดิร์นจากนนท์บุรี น้องเค้าก็น่ารักนะ ไม่อยากให้น้องเค้าทำนิสัยเหมือนพี่อุ๊เลย
91 (27%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 337

miikaell

สาวๆ ร้ายๆ มี สีสันดี ขอฉาก หวานๆน้องอีฟ คั่นบ้าง ครับ

hanabombam

น้องอุ๊กับน้องนาถไม่รักสามัคคีกัน สงสัยต้องเข้าอบรมกับกันท่านผู้เฒ่า สามคนอีกรอบซะมั้ง  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

navy868

นาถร้ายกาจขึ้นทุกทีแล้ว อุ๊จะกล้าหือมั้ยเจอแบล็คเมล์แบบนี้?... ::Horror::

upperbound

จะเรียกปากหวาน หรือว่า สกิลแถ เอาตัวรอดกันแน่ดีนะลุงพล .... แต่ถ้าลุงพลไม่รอด ภาค 2 คงไม่เกิดขึ้นซินะ ... 55

chaiwat pinnak

Sak Utp

nobitakung

น้องอุ๊ว่าโหด แต่น่าจะแพ้น้องนาถระ ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

สมปอง บุญ

moshop

ผมติดตามตลอดแต่เดาใจคนแต่งไม่ได้สักกะทีว่าจะไปทางๆไหนเลยได้แต่คอยลุ้นว่าจะลงเอยอย่างไรเสียมากกว่าครับ ในใจคิดว่าในตอนนี้น้องอูจะให้อภับลุงพลได้หรือเปล่าครับ

Kritsada Panlamyai

ตาเฒ่าชุมพล คือตัวแทนของพวกเฒ่าหื่นกามทั้งหลายในโลกแห่งความจริง ที่นิยมฟันเด็กๆ ข้ออ้างต่างๆ เป็นสิ่งที่มีไว้เพื่อตอบสนองความต้องการของตัวเอง ผู้แต่งสะท้อนออกมาได้เยี่ยม แล้วจะเราจะลองไปใช้บ้าง แต่คิดว่าแค่คนเดียวก็ไม่น่าจะรอด(ตาย)

deedo

เมียลุงนี่ร้ายทุกคนเลย แต่ลุงร้ายกว่าเอามาทำเมียหมด

rexmost gizmo

น้องอุ๊ จะ มาดี กับ ลุงพล ได้ ยังงั้นดูไม่ออกเลย ท่าทางแค้น ซ่ะขนาดนั้น

gai

ทั้งรัก ทั้งเกลียด  คงเป็นแบบนี้ สำหรับ น้องอุ็ 

แต่ ลุงจัดอุ็อีกรอบเลย แบบนิ่มนวนนะ  อุ็จะได้ติดใจ