ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 11, 2018, 01:12:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก๊งสามสาวนักสืบ คุณชอบใครครับ?

น้องอุ๊ คนงามจากราชบุรี แม่สาวจอมจุ้น ถึงน้องจะร้าย แต่พี่ก็ว่าน้องน่ารักดีนะ
142 (42.1%)
น้องอีฟ ดอกไม้งามจากปราจีนบุรี สาวน้อยน่ารัก ใส ๆ ซื่อ ๆ จริงใจ อยากให้น้องแสดงตัวตนให้มากกว่านี้จัง
104 (30.9%)
น้องหมวย สาวน้อยสุดโมเดิร์นจากนนท์บุรี น้องเค้าก็น่ารักนะ ไม่อยากให้น้องเค้าทำนิสัยเหมือนพี่อุ๊เลย
91 (27%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 337

allapon

sdgundams

ตอนนี้มันส์แน่นอน​ จริงๆก้อยาก ให้​พี่กร​สมหวังบ้างเหมือนกันนะครับ​ แต่นี้​ ชื่อเรื่อง​ ลุงพล​ ลุงพลก็ต้องเหม่หมดครับ

Taddsza

veget

พี่กรวิทย์ดูน่าสงสาร ให้ได้กับน้องอีฟก็ดีนะ ส่วนลุงพลก็ลั่นล้าเจ้าชู้ไปตลอด ตอนนี้นางฟ้าเยอะมากเเล้ว ลุงพลสังขารจะไหวเรอะ

Phoowadol

ตอนนี้เราได้เห็นขาโหดเพิ่มขึ้นมาอีกคนแล้ว. น้องอุ๊เธอแค้นฝังหุ่นจริงๆ แต่ก่อนคนที่โหดๆก็มีน้องโดนัท แต่พอเจอคำหวานลีลารักของอีตาลุงหื่นเข้าไป ก็ระทวยใจละลาย ยอมเสียทุกที
  แต่กับน้องอุ๊นี่ไม่รู้ว่าลุงพลจะใช้ วิธีใหน ที่จะทำให้ตัวเองรอดพ้นเหตุการณ์ วิกฤตในครั้งนี้รวมถึงทำให้น้องอุ๊เปลี่ยนใจมารับรัก. นี่ผมยังมองไม่ออกเลยครับ หวาดเสียวแทนลุงพลจริงๆ
   การปรากฏตัวของพี่กรในโรงอาหาร ครั้งนี้ดูเหมือน ไรท์ต้องการคนดามหัวใจให้เขาโดยเลือกเอาน้องอีกสาวน้อยใสๆน่ารักๆคนนี้ ให้มาปิ้งรักกัน. ว่าแต่คนดีใจงามอย่างพี่กรนั้นถ้าคบกับน้องอีฟจริงๆ เขาจะกล้า ล่วงเกินความสาวของเธอรึเปล่า เราจะได้เห็นลีลารักของพี่กร
หรือไม่ อันนี้น่าคิด. (หวังว่าคงได้เห็น)
   เอาไปเอามาคนที่ทำตัวร้ายๆไม่ค่อยน่ารักขึ้นมาเรื่อยๆ นั้นกลับกลายเป็นน้องนาถ เสียแล้ว ดูเธอไม่แคร์ไม่สน. คนรอบข้างสักเท่าไร ไม่ว่าจะเป็นกับรุ่นพี่ ทั้งสามคน และเพื่อนของเธอ น้องอีฟ หมวย ตัวตนที่แท้จริงจากสาวปักษ์ใต้คนนี้เริ่มทำให้เรารู้สึกว่าเธอนี่แหละ ร้ายตัวจริง. 

swss2511

thadtanone2002

สุดยอดคนเเต่งนะครับ
มีหลายรสชาติมากมาย อย่างไรก็ต้องยอมให้ลุงพลทุกคนนะ เชื่อ ในคารมลุงยอดมากครับ
ผ่านมาหลายศึกเเล้ว สาวๆๆทุกคนสยบหมดงานนี้ เช่นกันนะ

saturn

♤judas♤

ว่าแต่ลุงพลทำให้ยัยอุ๊ใจอ่อนบ้างได้ไหม..แล้วไหนจะเรื่องหมอพลอยอีก คิดแล้วเหนื่อยแทน

ekplaywalk

โดนัทนี่ว่าโหดแล้ว เจออุ๊นี่ขั้นอำมหิตเลย เมียลุงแต่ละคนนี่เกินคำบรรยาย

Shoun-tum

h-man

ถ้าดูจากรูปปลากรอบ หน้าตาหมวยก็ดูเข้าทีนะ น่าจะแอบเร่าร้อน