ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

นี่แหละครับที่เรียกว่า NTR

ปล.1 ว่าแล้วต้องเป็นแบบนี้
ปล.2 สุดท้ายแม่นางก็ไม่รอด
ปล.3 สัญญาปีศาจชัดๆ
ปล.4 แม่นางน่ารักขนาดนี้ เป็นผมผมก็ทนไม่ไหวหรอกครับ
ปล.5 พี่ชายกลายเป็นคนโง่ไปเลยแหะ
ปล.6 น้องสาวถ้าอยากมากทำไมไม่ทำกับพี่ชายฟ้ะ หรือของผู้จัดการใหญ่กว่าเลยเลือกผู้จัดการ
ปล.7 ตามสไตล์ NTR ไม่ติดเซ็* ก็โดนจับได้ แต่ดูแล้วคงอย่างแรกมากกว่า อย่างหลังคงอีกนานจนกว่าพี่ชายจะรู้ตัว เท่าที่คำนวณทางดินน้ำลมไฟแล้ว ไอ้ผู้จัดการคงส่งคลิปให้พี่ชายดูแน่ในอนาคตอะ
ปล.8 ขอบคุณครับ
ปล.9 เย้!!!!!! ในที่สุดก็มี NTR มากเสิร์ฟ

kxngkaewnvml

saturn

โดนแบล็คเมล์ซะแล้ว  แบบนี้จะรอดเหรอ

สุดท้ายก็ดำดิ่งสู่ด้านมืดเหมือนเดิม  อิอิ

Interevo

theundead

ทนได้ แน่ ถ้าaheadgo
ตามคาด

nekki

จะว่าใช้NTRไหม มันก็ใช้นะละแต่ถ้าให้ตรงเลยก้แนวแบล็คเมย์ มากกว่า

แบล็คเมย์แล้วมายเบรค ต่อรึ ล้ำลึกจริงๆหัวหน้า

yopern

โดนแบล็คเมล์แบบนี้เรื่องไม่เคยจบซักที มีแต่โดนต่อไปเรื่อยๆแล้วก็ติดใจ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แนวอินเคสนี่ก็ชอบนะ แต่งานนี้สงสัยน้องสาวจะติดใจเจ้าของร้านแทนพี่ชายซะล่ะมั้ง....อิอิ

yopern

ตกลงว่าติดใจตามระเบียบ เล่นอุ่นเครื่องมาเกือบเดือน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กรกฎาคม 11, 2018, 08:46:20 ก่อนเที่ยง
แนวอินเคสนี่ก็ชอบนะ แต่งานนี้สงสัยน้องสาวจะติดใจเจ้าของร้านแทนพี่ชายซะล่ะมั้ง....อิอิ
โดนยสตน.เข้าไปติดใจจนลืมพี่ชายไปเลย.....5555

boyforevero

แนวนี้มีน้อยเรื่องมากที่จะไม่ติดใจดุ้นของอีกฝ่าย
เป็นดั่งที่คาดไว้จริงๆด้วย ::Reader::

Akira Watanabe

::Crying:: เจอแบบนี้ทั้งเดือนไม่รอดแน่นอน

** ว่าแล้วเชียว โดนยั่วทั้งเดือน ทนไม่ไหวแน่

toffies

น่าสงสารนางเอกอ่ะ แต่นางเอกก็น่าสงสาร น่าขยี้ แบบนี้แหละดีแล้ว

มีความขัดแย้งในตัวเอง