ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

แค่เริ่มมาก็ปวดใจแล้ว ตอนสุดท้ายต้องเศร้าแน่ๆเลย :(

anontatum

pongharu

Pattarapol Teng

ผมว่ายังไม่ทันอ่านมันกะเดาได้ละว่าติดลมแหง่มๆ555. เดือนเดียวถ้าทุกวันนิไม่รอด

baycon

โดนแบล็คเมล์ซะงั้น จะต้องทนหรือจะติดใจก็ไม่รู้สินะ

worachat39

NTR แน่นอนครับ ทนไม่ได้ชัวๆแนวนี้ไม่เคยมีใครรอด 555

โดเรม่อน

แค่เริ่มเรื่องก็มาแบบนี้แล้ว ไม่อยากจะคิดถึงเนื้อหาต่อไปเลย ::Horror::

lma

แบลคเมล์เหรอเนี่ย ไม่ใช่ซะงั้น ผิดคาด ดันชอบซะงั้น

HaruKi02

ดูจากทรงแล้ว จนจบคนพี่ก็คงยังไม่รู้อะไรอยู่ดี

siwapeeza

NTR ชัวเลยมาแนวนี้ 555

สุดท้ายเป็นทาสซะงั้น

spideer13

game2539

ดูยังไงนางเอกก็ไม่เคยรอด 
Edit:เดาไม่ผิดเลย

Joker-

NTR ชัด ๆ เลยครับเรื่องนี้ ถ้าให้เน้นเรื่องค่ายก็ Attacker เลย

exsoldier

โน้ววววววว คุณน้องสาววววว     ไม่น่ารอด แม่งน่าเพิ่มวันละเล็กละน้อย จนเสียบบ    ::Horror:: ::Horror::  คุณพี่ผู้น่าสงสาร

เพิ่มเติม   โน้วววววววววว   ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยย     เสียท่าวันสุดท้ายซะงั้นนนนน  ทามมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย   ::Pull:: ::Pull::

Lastsecond