ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[COMIC Koh] First Love after 10 years สัญญารัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 15, 2018, 10:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ake1ake2

Clock “work” Planet

liverpudlian

อ่านจบแล้วรู้สึกถึงคำหวานขมเลยครับ มันมีทั้งความสุขแต่ก็มีความเศร้าเจือปนอยู่

CoolNook Thangsakul

เกือบจะ ntr ละ แต่จบสวย เราคนอ่านก้อแฮปปี้กันไป

zero21

โอ้ ลายเส้นสวย เหมือนจะปวดตับ แต่สุดท้ายจบดีครับ ขอบคุณที่แปลมาให้ได้อ่านกันนะครับ 
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

bigboy001

::Thinking::  จริง ๆ เซ็กมันก็เหมือน อาหารนะ ถ้ากินเดิม ๆ มันก็เบื่อ ก็ต้องพัฒนาไปเรื่อย ๆ ไปหนุ่มนี่มันยังอีกยาวไกลจากวิถีแห่ง sex and ZEN 555+ ::DookDig::

jittipat

rit1403

ก็ไม่เท่าไรนะ เป็นเรื่องปกติ แต่ถ้ามีตอนต่อไปเนี้ยซิ อาจจะตับแตก ดีแล้วที่ไม่มี

กาก่าก้า ก๊าก๋า

bunhelupu

จบได้ดีครับ ถ้าปวดตับตอนท้ายๆนี่คงแย่น่าดู

polka2012

เรื่องราวจบแบบซึ้งๆโรแมนติคดี ขอบคุณมากที่แบ่งปัน ::WooWoo::

drof666

น่าเสียดายแทนไอ้เคจริงๆ อดเปิดไข่แดงแต่ได้ไข่เค็มมาแทนก็ไม่เลว จากรูปประกอบน่าจะไม่ใช่รุ่นพี่นางเอก น่าจะเป็นพ่อเลี้ยงมากกว่าที่ได้เปิดก่อน

HypN♥s

เรื่องอดีตไม่สำคัญ ปัจจุบันฉันรักเธอ

เรื่องนี้ตอนเกริ่นคิดว่าจะอาการหนักซะแล้ว ออกอาการเศร้าๆ แต่ลงเอยด้วยแฮปปี้เอนดิ้ง ค่อยยังชั่วหน่อย  ::Foo::

ปล. เคยเจอนะ ผู้หญิงบางคนถึงเราจะไม่ถือสาเรื่องในอดีต แต่สันดานก็ไม่เคยเปลี่ยน

แบบนี้ก็เอามาเป็นแม่ของลูกไม่ไหวเหมือนกันนะ (จะจริงจังไปไหม?)  ::Sweat::

akerue

เอ่อ...เหมือนจะดราม่านิดๆ นี่ถ้ามีภาคสองอาจจะติดใจคนแรกมากกว่า

Gunitle

คนเรามีอดีตด้วยกันทั้งนั้น โฟกัสกับปัจจุบันแล้วทำมันให้ดีดีกว่า 5555 บ่นไรวะเนี่ย ขอบคุณมากครับผมม