ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[COMIC Koh] First Love after 10 years สัญญารัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 15, 2018, 10:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

ชอบที่เล่าเรื่องซ้อนกันสองเหตุการณ์ เลยได้อ่านทั้งสองฉากพร้อมๆกันเลย

xfreestylex

อ่านแล้วก็รู้แปลก แต่รักก็ยิอมได้แหละ

Nabisca Sathu

แม่เจ้าเล่นเล่าละเอียดยิบเลย  ::Crying:: เป็นผมนะหดแล้ว

progess

ถ้ารักกัน ของแบบนี้มันต้องทนได้  แค่ร่นพี่คนเดียว ฝรั่งผ่านเป็น 10 คนมันยังแต่งกันได้้ลย

kkkko

numkrieng

::Thankyou:: หวานมาก อดีตไม่สำคัญ ปัจจุบันสำคัญที่สุด

twincock

นี่สิลูกผู้ชายตัวจริง รับอดีตได้ทุกอย่าง

zamakarn

แหม ผมละอยากให้เป็นแบบ ntr ไปเลยนะเนี้ย เหมือนจะโดนจัดหนักมา

crisisx

lolicon

ชอบเรื่องนี้จังเลยครับ แปลดีมาก
ลายเส้นก็สวย ไม่ทราบว่าเป็นลายเส้นของใครเหรอครับ จะได้ติดตามถูกครับผม

อ่านแล้วเคลิ้มเลย นางเอกน่ารัก นี่ถ้าซิงด้วยจะแจ่มมาก ไม่น่าไปเจอคนแบบนั้นเล้ยยย

แต่ก็เอาเนาะ จบแบบมีความสุข ได้มาเจอรักแรกในวัยเด็กที่ดี ^_______^

kob_wj

boombest

ถ้าจบแบบ ntr กลับไปหานี่แบบถึงใจเลยครับ หลังๆไม่รู้เป็นไรพอปวดตับแล้วชอบอ่านมากกว่าเรื่องอื่น แต่เรื่องนี้ก็ลุ้นนะครับ 555

mikemini

อ่านแล้วได้อารมณมากครับ ::Glad::
2เหตุการณในเวลาเดียว ::HoHo::
ขอบคุณครับ

TOLING

กำตอนแรกนึกว่าจะจบแบบบอกว่าโกหก โธ่  ::Crying::

poptt1238

ผู้ชายมันก็เหมือนจะจิตๆเหมือนกันนะ ฟังเรื่องของ ผญที่ไปมีอะไรกับคนอื่น ระหว่างที่กำลังปี้กัน ไปด้วยกันได้ๆ 555