ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[COMIC Koh] First Love after 10 years สัญญารัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 15, 2018, 10:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chinnosuke

ผมอินกับเรื่องนี้จัง
ภาพไม่ได้อลังการ แต่มันชวนให้รู้สึกอบอุ่น ผมเลื่อนไป ภาวนาไป อย่าตับนะ
แต่สุดท้ายจบสวยเลยครับ
ชีวิตผมก็คล้ายๆแบบนี้ ไม่ได้เป็นคนแรกของแฟนผม แถมนางยังมีน้องมาด้วย
แต่ก็แปลกที่ผมไม่เคยรู้สึกว่า เค้ามีตำหนิแบบที่คนรอบตัวบอกเลย
ผมเชื่อว่า เด็กคนนี้คือคนที่ข้างบนส่งมา เพื่อให้ผมได้เจอกับเค้า
ถ้าไม่มีเด็กคนนี้ ป่านนี้แฟนผมไปอยู่ไหนก็ไม่รุ้ละฮะ
อินจัด พิมพ์ซะเยอะเลยฮ่วย 555 ขอบคุณมากๆนะคร้าบบ

ผมกลับมาอ่านทุกอัน อยากยินดีกับชีวิตคู่และคู่ชีวิตดีๆที่ท่านได้เจอ เหมือนเพื่อนผมถึงจะหน้าตาดีแต่หารักแท้ตัวจริงไม่ได้ซักที เจอกี่คนก็ผิดหวังหมด อยากบอกว่าท่านโชคดีมากๆ ขอให้รักกันดูแลกันตลอดไปนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ ขอบพระคุณมากๆ มีทะเลาะกันบ้างบางที ด้วยความต่างของวัย (นางแก่กว่า เป็นคนทำงานหนักด้วย ส่วนผมก็เอาแต่ใจไปอี้กก) แต่รวมๆแล้ว ก็แฮปปี้ดีครับ
ใครยังไม่เจอ ผมเชื่อว่า แค่ยังไม่ถึงเวลา ไม่ใช่ไม่มีหรอกครับ :)))

Sequence

เดาตอนจบผิดไปหน่อยแฮะ สงสัยจะเป็นคนมองโลกในแง่ร้ายเกินไป แต่วานิลลาแบบนี่ก็อร่อยดีเหมือนกันครับ
พอแปลเรื่องปัจจุบันจบไปขุดผีเสื้อกลางคืนมาแปลต่อดีมั้ยน้อ ว่าแต่มีคนแปลไปรึยังหว่า เดี๋ยวต้องไปเซิร์จดูซะหน่อยแล้ว

Mr.Shocker

ddcc

เรื่องนี้ปวดตับกันตั้งแต่ อ้าวนี่เธอไม่ซิงเรอะ ต้นๆเรื่องเลย TT

Nunthiwut01

อ่านไปอ่านมากลัวว่าจะมีเนื้อเรื่องเพิ่มแบบ นางเอกกลับไปหาคนเก่า
หรือท้องกับคนเก่ามาเลยมาหาพ่อแบบพระเอก

niceanglev

สุดท้ายการทำกับคนที่เรารักก็มีความสุขที่สุดเลย 

Tokien

Pattarapol Teng

อ่านแล้วใจคอไม่ดีนึกว่าจะมีแอบส่องก่อนค่อยมาNTR  แต่เกินคาดจบแบบอิ่มใจดี555😗😗😗

Silverblue

รักแรกมักจะไม่สมหวังถ้าจะจริงแหะ จบด้วยดีกันไป  ::Yes!::

lolicon

เรื่องนี้อ่านกี่ทีก็ชอบ

มีลายเส้นของคนวาดคนนี้อีกไหมครับ ชอบมากมาย นางเอกน่ารักและสวยมาก วาดพระเอกก็ดูดี

ตอนสื่ออารมณ์ก็ทำออกมาได้เลิศเลย

::Thinking:: เสนอชื่อ >>> " สัญญาของสองเรา " ครับผม  ::Snap::

thegift52

นี่สิพระเอกตัวจริง สามารถยอมรับได้ อีกอย่าง นางเอกก็บอกกันตรงๆไม่โกหก มันก็ถือว่าใจเค้าตรงกัน เพียงแต่ก่อนหน้านี้มันไม่รู้ คนไม่เคย ไม่รู้จะทำยังไง กลายเป็นว่าน่าเห็นใจมากกว่า สู้ต่อไปนะคู่นี้ รักกันดีๆนะ  ::Thankyou::

DarKSiDeIID

ในที่สุดก็สมหวังซักทีนะ สาวน้อย รอบนี้ ไม่ปวดตับ ครับ 555

Zodicark

นึกว่าจะจบไม่สวยซะแล้ว แต่ดีแล้วจบแบบไม่ต้องพูดเยอะให้ภาพเล่าเรื่อง ::Shy::

SikerWoo

รักในสิ่งที่ตัวเองรักไม่ใช่ยึดติดกับเรื่องภายนอก สินะ ฮ่าๆ
TTT

Neo Rory

นึกว่าจะเป็นแนวNTRไปสะแล้ว
ดรนะที่พระเอกมันยอมรับได้
หวังว่าไอ้รุ่นพี่มันคงไม่กลับมาใช่ไหม