ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu]Kateikyoushi to Haha to Boku ติวเตอร์,แม่และผม แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 18, 2018, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soseng

ติวเตอร์ติวทั้งแม่ทั้งลูก คุ้มสุดๆ ขอบคุณครับ

tiwlytwin2

แล้วยังงี้ยังจะหวังอะไรกับคะแนนอีกล่ะเห้ยยยย

Demon-Wolf

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

dikky

มัวแต่ซั่มไม่อ่านหนังสือจะสอบเข้าได้หรือครับ

stepgu307

เรียนดีขึ้นป่าวไม่รู้เเต่วิชาเพศศึกษาดีขึ้นเเน่นอน มีภาคปฏิบัติด้วย  ::DookDig::

(S)Kater

แค่เปิดมารูปแรกผมก็หื่นแล้วครับ แนวครูพิเศษหุ่นอวบๆแบบนี้ AVมามีเพียบเลย 55
หน้าสอง-สามยิ่งเซอร์ไพร้กว่า รุกกันตรงๆเลยเรอะ ตกลงมาสอนอะไรแน่เนี่ย

เรื่องนี้ Rare มากครับ รุ่นใหญ่สอนเด็ก แถมคุนแม่ยังมาร่วมด้วย
สุดท้ายลูกมันเอาอย่างเดียวไม่เรียนซะงั้น  ::YarKK::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 25, 2018, 09:45:12 ก่อนเที่ยง
แค่เปิดมารูปแรกผมก็หื่นแล้วครับ แนวครูพิเศษหุ่นอวบๆแบบนี้ AVมามีเพียบเลย 55
หน้าสอง-สามยิ่งเซอร์ไพร้กว่า รุกกันตรงๆเลยเรอะ ตกลงมาสอนอะไรแน่เนี่ย

เรื่องนี้ Rare มากครับ รุ่นใหญ่สอนเด็ก แถมคุนแม่ยังมาร่วมด้วย
สุดท้ายลูกมันเอาอย่างเดียวไม่เรียนซะงั้น  ::YarKK::

อ่อ ชอบสาวใหญ่แบบอวบๆแบบนี้นี่เอง แล้วน้องสาวล่ะ จะเอาไปไว้ที่ไหน ยกมาให้ผมละกัน  ::DookDig::

กาดึบ

แล้วจะมีแรงอ่านหนังสือเปล่านี้เอ่าเท่าไหรก็ไม่พอ

tp3660

ขอบคุณแม่และเพื่อนแม่มากครับ แบบนี้ผมสัญญาว่าจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้แน่นอน

devil86

MMJ

ให้ทำจนพอใจ แต่มันไม่พอใจซักทีแล้วเกรดจะขึ้นมั้ย555555555555 ลางเนื้อชอบลางยา ขอบคุณนะคะ

Wheel of Fortune

TOLING

จัดเต็ม ไม่ใช่แค่การเรียนแต่ได้แถมด้วย
ขอบคุณครับ ::Thankyou::