ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62.5 : สาสน์จากองค์ตุลาการ

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2018, 10:26:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านักเรียนพยาบาลคนไหน จะเป็นเมียคนที่ 7 ของลุงพลครับ?

น้องหมวย เดือนดารา สาวน้อยสุดโมเดิร์น โอปป้าเกาหลีจากนนท์บุรี แบบว่าแอบเล็งน้องมานานแล้ว
113 (48.1%)
น้องอีฟ อรัญญา สาวน้อยแสนซื่อจากปราจีนบุรีที่แอบปลื้มพี่กรอยู่ลึก ๆ เชียร์ให้ลุงตัดหน้าพี่กรพรากน้องอีฟไป ให้พี่กรช้ำใจเล่น 5555+
122 (51.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 235

shevchenko55

ชักจะอยากรู้แล้วสิว่าใครเป็นรายต่อไป อีฟหรือหมวยน้อ แต่ก็อยากเห็นฉากสาวอุ๊ยอมลุงพลเราอีกสักรอบแฮะ คิดไม่ออกเลยว่าจะลุงพลเราจะทำยังไงให้สาวอุ๊ศิโรราบ ฮาๆ

ezmoo

หมอพลอยคือหญิงหนึ่งในดวงใจ...หญิงสุดท้ายคือครูเบสท์...ลุงพลจะหยุดแค่นี้จริงๆเหรอ...

toy5599

sara01

มีเมียเด็กเอ๊าะ ๆ ตั้ง 12 คน ปวดหัวจนเหมือนจะเป็นไมเกรนกันเลยใช่ไหมล่ะ?
รู้สึกอยากปวดหัวแบบนี้บ้างจัง

oui

ตอนแรกนึกว่าจะหยุดที่คนเดียวแต่ตอนนี้เหมาหมดทั้ง12คนเลนดีกว่า

melfices

kchumpot

คิดถึงครูเบสจังแล้วนี่ให้รอจนคนสุดท้ายเลยหรือครับยังไงตอนนี้อยากให้ช่วยปลอบใจน้องอุ๊หน่อยครับเอาให้เด็ดๆเลยนะครับ

holovelove

อ่านบทนำตอนนี้ผมชอบมากครัย  มีลูกเล่นอุ๊บไว้ หลอกล่อ ดี
เหงาๆ

tigereac

เป็นน้องหมวยน่าจะดี นิสัยชอบยุ่งเหมือนยัยอุ๊เลย

midnightblusie

ให้อีฟ เสร็จสมอารมหมายกับลุงก่อน แล้วค่อยแวะไปให้พี่กรเจิม จะดีเหรอครับ?

playnut

ลุงแม่งน่าอิจฉาจริงๆ  ต้องมีเมียครบสิบสองคนจะไม่มีก็ไม่ได้อีก  ต้องเอาเท่านั้น

Suchart Thanee

เริ่มงวดลงทุกขณะแล้วครับ ว่าแต่เมียคนต่อไปคือใครครับ

7946410

อยากทราบในฝันมีบอกใบ้ว่ามีสาวพยาบาลคนต่อไปเป็นเมียคนใหม่

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ลุงก้อมีข้อดีกับเขาเหมือนกันนะนี่พ่อตาเลยไว้ใจ