ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62.5 : สาสน์จากองค์ตุลาการ

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2018, 10:26:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านักเรียนพยาบาลคนไหน จะเป็นเมียคนที่ 7 ของลุงพลครับ?

น้องหมวย เดือนดารา สาวน้อยสุดโมเดิร์น โอปป้าเกาหลีจากนนท์บุรี แบบว่าแอบเล็งน้องมานานแล้ว
113 (48.1%)
น้องอีฟ อรัญญา สาวน้อยแสนซื่อจากปราจีนบุรีที่แอบปลื้มพี่กรอยู่ลึก ๆ เชียร์ให้ลุงตัดหน้าพี่กรพรากน้องอีฟไป ให้พี่กรช้ำใจเล่น 5555+
122 (51.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 235

chapter11

ราเชน เชน พรหมใจ

เย้ๆยังเชียร์หมอพลอยเสมอ 
แต่ยังสงสัยนะใครคือเมียคนต่อไป

solosealer

หลังจากอ่าน พรีวิวแล้ว
รู้สึกว่า ลุงพล เป็นคนดี+ตัวนำโชค ขึ้นมาทันทีเลย

ท่าน nato เล่นสปอยกันแบบนี้ 
คนต่อไป คงไม่พ้น หมวยหรืออีฟ แล้วล่ะ

khanomwoon

สุดยอดเลย เนื้อเรื่องแหวกแนวดีครับ รอดูเมียคนใหม่ลุงพลว่าจะเป็นใคร

Anan Saidakhot

รึจะเป็นน้องอีฟเอาให้พี่กรกระอักเลือดตายไปเลยที่โดนลุงแย่งคนที่หมายปองไปทั้ง2คน...ถถถ

takie2505

เป็นข้อมูลลับที่นักรบเทวดาอย่างลุงพลได้รับรู้ก่อนปฎิบัติงานจริงๆ ผ่านไปแล้วครึ่งทางเหลืออีกครึ่งทางผมว่าท่านขุนพลไม่ท้อถอยแน่นอน ยิ่งมีวิธีแก้ไขและรักษาพลังชีวิตด้วย 12 ชีวิตในความรับผิดชอบ สู้ สู้ ครับ

txxt30

ดูท่าทางลุงพลต้องทำตัวเป็นพระยาเทครัวต่อไปเรื่อยๆ เสียแล้ว  ถ้าปักใจรักใครเพียงคนใดคนหนึ่ง สาวๆ ที่เหลืออาจมีชะตาชีวิตที่โหดร้ายก็เป็นได้  

suriyamahajit

ตุลากรก็มีมาแอบบอกซิกกันเสียแล้วอย่างนี้ก็ต้องต่อไปหยุดไม่ได้สินะ

กำพล

พรากน้องอีฟไปอีกคนพี่กรช้ำใจตายแน่ไหนจะครูเบสท์อีก

game2539

จัดน้องอีฟก่อนเลยแล้วค่อยตบท้ายด้วยครูเบสเอาให้พีกรอกแตกตายไปเลย

babbom

หมอคือดวงใจ แต่หนูเบสท์คือจิตวิญญาณ แล้วยังงี้หนูเบสท์ ก็คือที่สุดสิครับ

cdx

OK ครับท่าน หลังจาก อ่านจบตอนนี้แล้ว ผมรู้สึกผิดน้อยลง ที่จะเชียร์ ให้ลุงพล ควบสาวทั้ง 12 คน แต่ ได้โปรด อย่าให้ ลุงพล ต้องเริ่มต้น ด้วยการข่มขืน ทุกคน เหมือนที่ผ่านมานะคับ อยาก ให้มีสักคน ที่แบบว่า ร่านมาหาลุงพลเองบ้าง

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มาเร็วทันใจ เอาใจช่วยลุงพลนะครับ จะเลือกใครเป็นตัวจริงก็ไม่ได้

อิทธิพล ทบชา

เชียร์น้องอีฟ อยากเห็นพี่กรช้ำใจอีกครั้งนึง555

Poowanart Koedmanee

คุ้มตายห่า จัดๆไปเหอะ จะอยู่ยัน100ปีเลยรึ ฟาดแม่มให้เรียบ เกลอเก่าอุตส่าห์ฝากฝังแล้วยังจะต้องคิดอีก55