ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ra-Kailum] Idol Manager Chinami-chan ผู้จัดการชินามิ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2018, 06:14:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxzader

scorpionx

bigboy001

::Thinking::  เชื่อว่านางเอกน่าโดนยกแก๊งแถมแซนวิชแบบจัดเต็ม กินน้ำอุ่น ๆ จนหายเงี่ยนไปอีกนาน... ::DookDig::

SickSleeplab

นางเอกเหมือนจะติดใจมาแต่เด็กละตัวเอกเราก้กระตุ้นนิดหน่อยเครื่องติดทันที
แต่รอลุ้นตอนหน้ากัปตันจะเปนคนเปิดฉากกับนางเอกยังไง ลุ้นตอนต่อคับผม
::WooWoo::

adobe

zero21

ตกลงนางเอกชอบพระเอกใช่ไหมเนี้ย
แต่ดูตัวอย่างตอนหน้าแล้วเหมือนไม่ใช่ ต้องรอลุ้นต่อไป
ขอบคุณที่แปลมาให้ได้อ่านกันนะครับ ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nekki

ตอนแรกใส่ๆมา ปกติตามนิสัยคนแผล ไม่น่าจะสปอย์ตอนต่อไป เพื่อให้คนอ่านหลังหักอะนะ
แต่เนื่องจากยอดตอบน้อยนิดเลยทนไม่ไหว เลยต้องสปอยเปิดประเด็นให้คนอ่านใช้ไหมครับ ท่าน(s)kater

อย่างนี้พระเอกในตอนนี้เราก็เป็นคนเปิดซิงนางเอกตอนเด็กผมก็โอละ...

ผมสปอยให้อยากแล้วก็จากไป(ดอง) เหมือนหลายๆเรื่อง แบนั้นสบายใจกว่า  ::HoHo::

บางเรื่องก็ดองเกินไปนะครับ โดจินนะครับไม่ใช้ไวย์ ไว้ว่างๆจะลิสรายการของดองของท่านมาบอก

Gunitle

ท่านคาร์เทอร์มาแนวนี้ทุกครั้งเลย จะใสๆดีอยู่แล้ววว 5555 ขอรอตอนหน้าเลยครับผมม

yopern

ไม่ได้เรื่องๆฟุตบอล แต่ได้ผู้จัดการทีม ดูดีกว่ากันเยอะ

foxmozz

อ่านแรกๆ นึกว่านางเอกจะได้กับกัปตัน แต่ได้กับเพื่อนก่อน

jw4321

keatmano

นึกว่านางเอกจะเสร็จแต่เพื่อนสมัยเด็ก ... กลายเป็นว่าโดนครบ
งานหนักจริง ๆ ผู้จัดการทีม ... น่าจะต้องรับผู้ช่วยมาสักอีก 2-3 คนนะ  ::HoHo::

saturn

ตอนนี้เธอหื่นแต่พยายามเก็บอาการ  ตัวอย่างนี่จะรับทั้งทีมเลยเหรอ

wender_111

ปกติก็เม้นนะครับ แต่ใจยังตุ้ม ๆ ต่อม ๆ โดนดักยังไงก็ไม่รุ

ป.ล.ก็ยังลุ้นว่าเป็นแนวไหนเนี่ย rape หรือ SM เนี่ย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

jachal