ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wannaset

มันจะจบลงอย่างไรสงสารหรือสะใจดีนะที่ต้องมาเป็นแบบนี้ พรหมลิขิผิดดราด

darkangel

blackjack

::Thinking:: สงสารนาจัง สงสารจับใจเลยเริ่มรู้สึแบบนี้มาได้สองตอนแล้วมาตอนนี้สงสารหนักมาก มันคงบีบหัวใจผู้เขียนเหมือนกันแต่งได้ดีขนาดนี้เพื่อผู้อ่านจะได้เข้าถึงสุดๆ ผมชื่นชมการแต่งของผู้เขียนในแนวแบบนี้มากแต่ผมก็เหมือนสามีนาคือ ชอบแค่นามีอะไรกับคนคนเดียว แต่ที่เคยเสนอว่ามีรุมโทรมนั้นเพื่ออยากรู้ว่านาจะอิ่มมั้ย แต่ผู้เขียนมาแนวนี้มันบีบความรู้สึกให้เห็นใจนามาก ยังไงก็ขอชื่นชมการแต่งครับที่พาให้เรื่องนี้มาถึงจุดนี้ได้ไม่ใช่แค่บทสวาทแต่มันคือแนวการเดินเรื่องและความตั้งใจของผู้เขียนอย่างมากทั้งหาภาพประกอบทั้งการใช้คำที่มันทำให้เห็นภาพด้วย จบเรื่องนี้แล้วอย่าทิ้งนานนะครับผมขออ่านเรื่องอื่นต่อเลย ชอบในการเขียนเรื่องของท่านมากๆ

darkangel

sukray ruktum

numzaza

jaster ja

สนุกจนได้เรื่องสินะ ต่อไปจะมีดราม่ามาแน่นอนสามีเราเจอกับดักเข้าเต็มๆ แย่แล้วใครจะช่วยแหละทีนี้

pamaaeng

แผนยุยงขั้นเทพ
ถ้าไม่รู้มาก่อน คงเลิกกันแน่ๆ

jachal

nowhereman

ท่าทางน้องดาวจะติดใจน่าดูเลย   ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆเสียวๆมาให้อ่านนะครับ

AssSin01

ต้องจับน้องดาวแตกในให้สาสมกับที่เสี่ยทำ  ::Fighto::

Rachata Sakhon

Wasan Sri

procha

นู๋นา นะ นู๋นา ทำตัวเองแท้ๆ เหมือนเด็กๆทำผิดคิดเองแย้วจะแก้ไขเอง มีแต่ถลำลึกลงไป คุงสามีก้อช่างอ่อนแอ รู้ความจริงแต่ไม่กล้าที่คิดจะช่วยเมีย ปัญหาก้อคือ ไม่พูดคุยกันเอง ชีวิตจะมีแต่พังลงเน้อ เฮ้อ....  ::Horror::

หวังว่า จะแก้ไขปัญหานี้ได้นะ เหลืออีก 2 ตอน ต้องเอาใจลุ้นช่วยตัวเอง เฮ้ย ช่วยนู๋นาให้รอดพ้นวิบากกรรมนี้  ::Crying::

librarian

ถ้าจะจบก็โอเคครับ แต่ไม่อยากให้หายไปเลย แต่งเรื่องอื่นต่อก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ