ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

ต้องลุ้นต่อไปว่าพระเอกจะมาช่วยนางเอกได้ไหม 555

cornerp

ppherbalife

กว่านางเอกจะมาหาพระเอกได้นี่สงสัยเกบทั้งหมู่บ้านหมดก่อนค่อยมา

lma

อื้อหือ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ชอบนางเอกสวยดี

kak_KOH

gugugundam

as72340639

Akira Watanabe

::Horror:: เนื้อเรื่องดาร์กมาก  พระเอกมันช่วย ไป ๆ มา ๆ ดันซั่มเองซะงั้น 555+

worachat39

ดูท่าทางตับน่าจะพัง นางเอกเหมือนจะติดใจที่จะขายซะด้วยสิ

wender_111

โอ้ ตับของข้าจะพังมั้ยเนี่ย กลิ่นพระเอกตายตอนจบลอยมาแต่ไกล
แฟนตูนเลิฟฮินะ

B&B

นี่สินะ ที่เขาเรียกว่าปวดตับ มันต้องอย่างนี้!!!

ปล.0 ขอโทษครับผมอ่านข้ามของท่านไป ไม่ได้สังเกตุจริงๆ
ปล.1 ปวดตับนิดๆ แหะเรื่องนี้
ปล.2 พระเอกมึงโง่นะ ทำไมไม่พาหนีไปตั้งแต่แรกฟ่ะ
ปล.3 พ่อนี่โครตเลวเลย ขายลูกซื้อเหล้าแดกนี่นะ เลวที่สุด!!!!
ปล.4 ที่เพื่อนห้ามตอนแรก รึว่าเพื่อนเคยใช้บริการแล้วฟ่ะ?
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ปวดนิดๆ เจ็บหน่อยๆ จุกนิดๆ และเหนื่อยใจกับพระเอกชิบ ทำไมไม่ช่วยว่ะ เหมือนละครไทยอะ พาหนีโดยที่ไม่มีอะไรติดตัว แล้วค่อยไปหาเอาที่หลังก็ได้ปะ ทิ้งไว้เดี๋ยวนางเปลี่ยนใจหรอกนะ
ปล.7 แนวนี้นางเอกส่วนมาก มักจะไม่ได้ไปกับพระเอกนะ ถึงผมบอกว่าพระเอกโง่ อย่าว่ากันนะ

oyoyo

สงสารฮาเซกุระจังเหมือนกันนะเนี่ย ชีวิตถูกกักกัน ต้องทนอยู่ด้วยคำว่าบุญคุณ
ดูจากที่นางมีอะไรกับพวกลุงๆแล้ว นางไม่ได้มีอารมณ์ร่วมเลยซักนิด
ถ้าชีวิตมันแย่นักก็หนีออกมาเถอะ

Blue_Valentine13

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้ครับ ดูมีเรื่องราว เหมือนเป็น serires น่าติดตาม

civil2

อ่านแล้วปวดใจมาก ยังเด็กอยู่แท้ๆ พ่อเธอนี่เลวที่สุด

bomkungneo