ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

conx96857

moey

ไม่ค่อยได้อ่านแนวนี้ครับสนุกดีติดตามตอนต่อไป

ผมชอบจริงๆๆ

เรื่องนี้ดีมากครับ ถ้าจำไม่ผิดตอนหลังแจ้งตำรวจป่ะครับ

alaaum

SAIVIA

พระเอกมีอารมณ์ตอนเห็นนางเอกโดน นางเอกดูเหมือนจะชอบเหมือนกัน  ::Bloody::

acerolar

::Crying:: เรื่องราวน่าสงสารและลุ้นให้ได้สมหวังกับรักแท้ ที่ห่วงใยและรับทุกสิ่งทุกอย่างของกันและกันได้ เคียงข้างกันทั้งทุกข์และสุขนะครับ

toffies

น่าสงสารนางเอกกับพระเอก

แต่ตัวอย่างตอนต่อไปนี่ น่าจะสงสารพระเอกมากกว่า

oakvanilla

ไม่กล้าอ่านต่อเลยกลัวจิตตก มาแนวปวดตับแน่ๆ

ohmygods

โทนเรื่องดูดราม่า เศร้าๆ แต่ก็ขอติดตามตอนต่อไปครับ
ลุ้นนางเอกจะได้เจอคนรักอีกมั้ย

psdam

เปิดมาได้ดราม่ามากครับ ตอนจบน่าจะhappyน่ะครับ

artmanna

ทำไมชีวิตมันน่าสงสารขนาดนี้นะ ลูกเลี้ยงพ่อ พ่อมันก็เกินไปจริงๆ ไอ้หนุ่มก็นะ ชวนเค้าหนีแต่ไม่มีตังค์ เห้อออ

blackkids

ไม่ได้อ่าน ซีรีย์ยาวๆ เนื้อเรื่องดีๆมา นานพอดูเลย  ลุ้นตอนต่อไป คับ

aekkachai052

ภาพคมสวย แปลได้ได้สอดคล้องกับภาพ แถมนางเอกน่ารักอีก แนวนี้สนุก

vincenttatto