ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wasdyuki2540

ผมเคยมีเพื่อนคนนึง แบบนี้เลย แต่ไม่ใด้กับผมนะ เธอทำงานที่โรงแรม รับแขก

Edit: ผมว่าต้องจบพ่อคงใด้รับกรรม

เตอร์ เอง

reppok111

ทำเพื่อพ่อได้ขนาดนี้ สุดยอดลูกตัวจริงเลย

logunta

anontatum

แอบสงสารนางเอกที่ต้องมาเจออะไรแบบนี้ จะหนีไปก็หนีไม่ได้ อยู่ต่อก็เสียใจเสียความรู้สึก :( พูดแล้วก็เศร้า จะติดตามตอนต่อไปครับ

nongza005

xnaja

พระเอกสมเป็นพระเอกจริงๆ นางเอกก็น่าจะหนีๆตามกันไปเลย

progess

พระเอกไก่กาอาร่าเร่ นางเอกไม่ไปด้วยหรอกติดดุ้น

วรินทร เศ

เรื่องน่าติดตามมากอยากรู้ผู้หญิงจะเลือกอย่างไง

edcba

ลายเส้นเดียวกับคนวาดครูเฟียวนักเรียนแสบ ออกแนวน่ารัก ไม่น่าเชื่อว่าแกวาด แนวนี้ด้วย เยี่ยมจริงๆ ::Beggar::

supermakarm

ขอบคุณครับ

หวังว่าจะจบ แฮปปี้นะพระเอกพยายามเก็บเงิน แต่ตับแตกตั้งแต่ตอนแรก อีกใจก็อยากตับพังให้สุดทางเหมือนกัน ::Evil::

araiwasud11

Tong Kamilia