ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dee464967

off2824

tamkonba

เนื้อเรื่องจะเป็นไงต่อละเนี้ย ตอนต่อไปเปลี่ยนพระเอกซะล่ะ นึกว่าตะคนเดิม

earthyz1111

น่าจะปวดตับในระดับนึงเลยเรื่องนี้ แต่ไม่มีอะไรบดบังความชอบเราได้

bomb1021

นางเอกอย่างน่ารักอ่ะ แต่ท่าทางดูแนวเรื่องแล้วปวดตับชัว

ยาวไปปปปปปปป

CPZ poseidon

พ่อดีจิงๆไปอยุ่กับพระเอกดีกว่า อยากให้จบ happy ending 

shinsaga

ขอไปเก็บอ่านเรื่องอื่นแทนนะครับ รับไม่ไหวจริมๆ แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณมากนะครับ

eeb

crisisx

lipza12752

ผู้หญิงใจแตกแน่ผู้ชายกว่าจะไปทำงานกลับมา  อยากรู้ค่าตัวนางเอกจัง จะไปใช้บริการ

ณัฐชาย เมืองคำ

แนวดาม่า ความรักที่ไม่สมหวัง สงสารพระเอกจริง

ขอบคุณมากครับ

แมงโก้ส้นตีน

นางเอกดูจะเข้าใจสถานการณ์ดีกว่าพระเอกอีกนะ

ส่วนพระเอกเรา กว่าจะได้กลับมามีบทอีกที เธอคงท้องไปแล้วมั้งน่ะ

thegift52

ค่อนข้าง dark นิเอง เข้าใจแล้วครับ
แต่เนื้อเรื่องแล้ว พระเอกตอนนี้ก็ไม่พร้อมจริงๆล่ะครับ รอลุ้นตอนหน้า มีการมีงานแล้ว น่าจะพอมีลุ้นครับ

Zodicark

ภาพสวยดี แต่เนือเรืองปวดใจ ขอบคุณครับ

muck