ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เตอร์ เอง

logunta

น่าจะมีเบื้องหลังไห้ติดตามแน่ๆ เดาๆว่าน่าจะมีที่มาที่ไป หวังว่าเจ้าหนุ่มจะกลับมานะ

Sumeth Jackmetha

anontatum

ปวดใจแน่ๆเลย
ตอนจบตอนนี้ นางเอกน่าจะไม่ได้ออกจากหมู่บ้านอีกแน่เลย น่าจะคล้ายๆตอนแรกรึเปล่าครับ แต่อาจจะมีลูกเล่นขึ้นมาแบบ พระเอกโดนจับมัดแล้วนางเอกโดนข่มขืนต่อหน้า

anontatum

เกสสรร เพชรมนี

นางเอกน่าจะเงี่ยนด้วยนะเลยทำแบบนี้ น่าจะมีอีกซัก 10ตอน 555

nongza005

sheva042

xnaja

เปิดตอนสองเนื้อเรื่องน่าสนใจดี

หลังอ่าน เนื้อเรื่องยังไม่มีอะไรเพิ่มเติม
แต่ตัวอย่างตอนต่อไปน่าสนใจ น้องร้องไห้ทำไม

devil86

วรินทร เศ

ไม่เป็นไรครบเรื่องน่าติดตามมากอยากรู้ผู้หญิงจะเลือกอย่างไง

edcba

แนวนี้ต้องไปให้สุด เดาว่าเธอคงติดใจ เหอๆ

devil86

supermakarm

ขอบคุณครับ เสร็จช่างภาพแน่นอน
ขอเดาตอนจบว่าน่าจะพังตับให้สุดไปเลยครับแบบพระเอกเก็บเงินได้ก้สายเกินไปแล้ว

Editเพิ่ม
ตัวอย่างตอนต่อไป
คือนางเอกร้องไห้ที่น้ำตก แต่สุดท้ายก้ไม่ไปกับช่างภาพ หรือว่าฆ่าตัวตาย ที่น้ำตกแล้ว ทีเห็นอยุ่คือ ผี 
เพราะว่า จากที่โดนมาขนาดนั้น ไม่น่าจะเหลือเรืองอะไรทีกระทบจิตใจนะครับ (ดูนาง ก้ชอบด้วย) ผมเดาว่า ถ้าพระเอกไม่ตาย ก้ฆ่าตัวตายละครับ