ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wtw

ตอนสอง เริ่มมาแบบนี้ คงจะอยากให้หนีไปกับ ผู้ชายคนนี้แน่ๆ แต่เรื่องมันต้องมีหักมุมซินะ

สงสัย สาวจะติดงานไม่งั้นก็โดนจับได้ อารมณ์เริ่มดาร์คขึ้นไปเรื่อยๆ ออกแนวอยากหนีแต่ไปไม่ได้

ตอนสามดูเหมือน จะกลายเป็นของเล่นของคนในหมู่บ้านไปซะแล้ว

สงสัยเธอจะหนีไปได้คงต้องรอให้พ่อตาย

mana manee

::Crying::ทุกคนมีทางเดินและทางที่ตนเลือกเดิน เปนกำลังใจให้ทุกๆๆคนจร้า

rasta

Batz-Maru

แววความน่ากลัวของนางเอกลอยมาละ พระเอกตอนแรกจะเป็นยังไงน้อ  ::Thinking::

fu.soo

แม่หนูไม่รอคนรักซะละ ::YarKK::

อ่านจบตอนรู้สึกสงสารจังแม่หนู ::Crying::

tawornfung

คนนี้จะได้รูความจริงของนางเอกไหมอ่ะ แล้วจะช่วยเธอได้รึเปล่า แต่หน้าตานางเอกก็ดูมีความสุขดีนะ

tantan123

เหมือนจะเจอคนใหม่แล้วน่ะเดี่ยวมาดูกันว่าเป็นยังไงต่อ

สุดท้ายก็ยีงหนีไปไม่ได้เอาใจช่วยน่ะครับ

ตัวอย่างตอนต่อไปโหดมากเลยย

Northstar Rta

เธอเข้าเมืองจะได้ไปเจออะไรแบบที่เธอต้องการหรือเปล่า
สุดท้ายเธอก็ยังเลือกที่จะอยู่แบบนี้ต่อไป คิดว่าเธอคงยังไม่เจอคนที่เธอต้องการจริงๆหรือเปล่า หรือว่าเธอยังเป็นห่วงที่ต้องดูแลพ่อของเธอต่อไป

poosooooo

จัดมาเลยตับผมแข็งแรงดีกีกี่ตอนก็ไหว

nooae

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องราวดีๆ ผมขอเสฟต่อเลยน่ะครับ

marnning

เรื่องนี้สนุกมากเลยครับ ลายเส้นก็สวย

nokiaon2

น่าจะถูกพ่อจับได้แล้วขังไว้ เลยหนีมาไม่ได้ แล้วใครจะมาช่วยละที่นี้ รอลุ้น

แอบจิตคิดรักเด็ก

อิมเมจสุดท้ายก่อนที่จะซ่อนนี่คือ...ถ้าผมไม่เม้นตอบนี่คงขาดใจตายคับ แฮ่กๆๆ

editหลังอ่าน: ไม่ต้องมีคำบรรยายคับ ยอมตับพัง แฮ่ๆ ชอบลายเส้นนี้มาก ถึงเรื่องราวมันจะพาหดหู่ไปนิสสส....แต่ทำไงได้ฟระเราชอบ ขอบคุณคนแปลมากๆ ครับ
(ให้ตายเม้นหลายหนละมึงลืมขอบคุณเขาไอ้เลว 555)