ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

จะไปทำไม, ศึกษาทางหนีทีไล่?
แต่คงไม่ได้ไปฟรีๆ สินะ จะเจอพ่อมาตามพาตัวกลับไปอีกแน่ๆ เลย

กลายเป็นทิ้งปมไว้เฉยเลย ทำไมไม่มาน้า

varanus_deaw

ปกติไม่ค่อยอ่านการ์ตูน แต่เรื่องนี้น่าติดตาม

thegift52

นั้นไงครับ มีลุ้นได้ออกจากเมื่องแล้ว ติดตามชมต่อครับ
.
อ้าว สุดท้ายตอน2ก็ไม่ได้ออกจากหมู่บ้านอีก แต่เข้าใจว่าอาจโดนกักตัวไว้อะไรสักอย่าง
ตอนหน้าโดนเหมาด้วย เตรียมบำรุงตับยาวๆเลยครับ ขอบคุณครับที่เตือน

et25639874

omoza007

jackboom001

หลายอารมคับ ทั้งสงสารนางเอก ลุ้นได้อารม ::Hmmm::::Cold::::KO::

oamkorrub

ทั้งสงสาร แต่ก็น่าติดตามฮะว่านางเอกจะทำยังไงต่อ

muck

มาไล่อ่านทีหลัง ไม่ผิดหวังจริงๆครับ
อยากได้ภาพแนวๆนี้อีก ชอบมากกกก

Nattapon Saithong

ตามมาอ่านต่อจากตอนแรกครับ

** โหย น่าสงสารนางเอก เนื้อเรื่องยังดาร์กเหมือนเดิม รอลุ้นให้หลุดจากนรกนะ ขอให้ happy ending**

Chananon Therdsitti

Hentaiter Otaku

jame11

ลายเส้นสวยมากครับ เนื้อเรื่องก็โอเคเลย

Toodto