ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimori Masato]After school Bestiality แฟนของฉันเป็นน้องหมา [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 12:27:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bee_up

เรื่องนี้มันแรงนะครับ  ดูไปดูมาอื่อรับได้ซะงั้น

virgoranger

หลุดมาไล่กัดแน่ๆ

น่าจะสมนาคุณ แว่นหน่อย

(จิ๋ว)

อ่ะ ขออ่านอีกสักนิดนะ
::Suffocate::

::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

เผลออ่านไปจนจบได้ไงว๊าาาาาาา

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

numkrieng

lordofthetwo

โจน กัดโจรให้ด้วนเลย!!
เพื่อนคนที่ขี้อายต้องมาช่วยแน่เลย แต่จะจบยังไงนี่เดาไม่ออกเลยครับ

ทศพล พงา์วัตร์

pigsan

place

ชอบแนวนี้ครับ หาอ่านยาก แปลได้ดีมากครับ ขอบคุณครับ

sumomo

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ น่าสนใจมาก ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou::

cuffs 112

Kass

ลุ้นๆว่าจะติดใจหมาหรือคน สุดท้ายใครจะถูกทิ้ง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ปฏิเสธไมตรีจากรุ่นพี่สุดหล่อเพราะมีแฟนเป็นน้องหมา เอิ่มแล้วถูกรุ่นพี่จะข่มขืนนี่โจนจะช่วยได้ไหมนะ....หรือจะโดนของรุ่นพี่จนติดใจหรือเปล่า...???

ouoouoouo