ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimori Masato]After school Bestiality แฟนของฉันเป็นน้องหมา [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 12:27:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xostep69

tcm12599

elviswhat

แนวนี้หายากมาเลยนะครับเนี่ย เพิ่งเคยจะอ่านเนื้อเรื่องแบบนี้

B&B

เอิ่มมม..... ไม่คิดว่าท่านจะนำแนวนี้มาลงนะเนี่ย ที่จริงก็คิดว่าท่านคงลงแต่แนวทั่วไปซะอีก

ปล.1 โจนนายมันพระเอกชัดๆ อย่างกับพระเอกละครไทยชิบหาย ที่มาช่วยทันก่อนนางเอกเป็นอะไรไป
ปล.2 โจนเจ้าหมาแสนดี ผู้อันเป็นที่รักของซาจิจัง
ปล.3 ทาจิมะคุงนายนี่มันโรคจิตจริงๆ ดูคนกับหมาเอากันเนี่ย
ปล.4 รุ่นพี่เกือบได้นางเอกแหละ ถ้าเจ้าหมาแสนดีไม่มาช่วยไหวก่อน อืมๆ พร๊อตหนังไทยชัดๆ คนวาดเรื่องนี้คงเคยดูละครไทยสินะ
ปล.5 เรื่องนี้มีตอนต่อไปไหมเนี่ยย มันรู้สึกได้ว่าต้องมีต่อ
ปล.6 ขอบคุณครับ
ปล.7 ท่านช่างแปลกยิ่งนัก ตอนแรกก็คิดว่าท่านแปลกแบบทั่วไป แต่พอท่านลงแนวนี้แล้ว ข้ายิ่งนับถือท่านไปอีก ข้าน้อยขอคำนับ ท่านKater

แหม่ เหมือนจะถูกชม แต่รู้สึกไม่ค่อยดีใจแปลกๆ 55 ถ้าแปลกกว่าผม ก็อยู่ในศรีธัญญาแล้วครับ  ::Oops::

Phoowadol

ว๊า...เจ้าโจนนะเจ้าโจน ล่อสาวน้อยซะ เสียของหมดเลย เสียดายอะ ยิ่งสาวน้อยหลงรักเจ้าโจนขนาดหนักอย่างนี้
อย่าว่าแต่หนุ่มฮอต จะเฟลเลย คนอ่านอย่างปมยังเสียดายแทนเลย นี่แล้วยังไงอีกหละนี่ จะถึงขั้น ลงมือข่มขืนสาวเลยรึ
ไอ้เราก็นึกว่าจะเป็นคนดี ไหงจับน้องเขามารุมโทรมเสียหละ แล้วใครจะมาช่วยน้องได้มั้ยนี่อย่าบอกนะว่า เจ้าโจนมาช่วยไว้ทัน.  นั่นมันพระเอกเลยนา. ว่า
ปะ
ปล.  เรื่องนี้ถือว่าแปลกสุดขั้วเลย  โอยๆๆเสียดายของ เฮ้อ!?.....ขอบคุณครับ

izezanova027

เรื่องนี้ดูมีมิติดีแฮะ ตัวละครหลักเป็นหมา มีคนที่เหมือนจะดีแต่กลับเหี้ย แถมยังมีหนุ่มแว่นสโตร๊กเกอร์อีก

ขอบคุณมากฮะ

mariners1

อีตาหนุ่มฮอตกลายเป็นแบดบอยซะงั้น โดนหมาเล่นแน่ๆอีตานี่

casawa

::Confident::ตามหาสาวแบบนี้มานาน.อิอิ  สุดยอดเลยครับ ขอบคุณมาก ::Thankyou:: ::Thankyou::

zamakarn

เรื่องนี้น้องหมาเป็นพระเอกสินะ มีคนมาสาระภาพรัก ดันแพ้หมาซะได้ 55

DearDiary

ความรัก ต้องพังลงไป

สายแข็ง เอาหมาทำผัวได้ คนต่อนี้ชังไม่รู็อะไรเลย55

nano1234

เปลี่ยนจากหมามาเป็นโดนรุมบ้าง น่าจะได้บรรยากาศไปอีกแบบนะ