ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 4/4 บทสรุป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fu.soo

ขายทุกอย่างเพื่ออยู่กับคนที่รัก แต่ใช่ไอ้หนุ่มนั้นหรือเปล่าน้า... ::HeyHey::

Joker-

คนที่เทอรักคือพระเอกตอนแรกใช่ป่ะครับ

Wtw

ใครคือคนที่เธอรัก 

เนื้อเรื่องจิงๆดาร์คมากนะครับ มีความคิดแว๊บว่าถ้าเธอเป็นเอดส์ หมู่บ้านนี้คงตายยกหมู่บ้าน 

Batz-Maru

ตกลงคนนั้นมันเป็นใครล่ะเนี่ย พระเอกตอนแรกหรือป่าวง่ะ หรือว่า? ::Horror::

wateya

ไปหาคนที่เธอรักแต่ก้ไม่รู้ว่า คนไหน จบแบบให้ตีความเอาเองเลย

tantan123

จบได้ซะใจมากคุณพ่อก็สมควรโดนแล้วแบบนี้

nokiaon2

มาถึงตอนจบชะที่ ลุ้นให้นางเอกหลุดจากวังวนนี้ที่เถอะ แฮปปี้แอนดิ่งชะที่

แอบจิตคิดรักเด็ก

ทำไมตอนสุดท้ายไม่ซ่อนโพส..!!! คือดูจากตรงนี้แล้วรู้เลยว่าท่าน (S)Kater ใส่ใจความรู้สึกคนอ่านมากนะ

ผมว่ามันต้องมีแหละคนที่จะคิด โอ้ ตอนสุดท้ายมาแล้วเว้ย มันซ่อนโพสอีกแหงๆ กดตอบด่วนที่หัวโพสก่อนแม่งเลยดีกว่าจะได้ไม่ซ่อนอ่านไปยาวๆ หึหึ...แต่ไม่ใช่ผมนะ 555

ขอบคุณมากครับ จบแบบน่ายินดีอยู่อะนะที่จบแบบนี้ มันอิ่มเอมบอกไม่ถูก เธอได้หลุดพ้นไม่ท้องไม่โดนเย็บจนตายได้เลือกทางเดินสุดท้่ายตามที่หวัง คือดีงามอะ....แต่พอรู้สึกแบบนี้ หัมผมมันคอพับไปแล้วสิหมดหื่น 555

strikef.

คิดได้เมื่อสาย ขอโทษอะไร ขอโทษเพื่ออะไร ขอให้นางเอกได้มีความสุขจริงๆ สักที่

BDragonWar

BDragonWar

mspeed

ดีใจที่ออกมาจากที่นั่นได้
แต่กลัวใจคนวาด ว่าต่อไปจะเจอกับอะไรอีกนะ

pong_darkelf

ผิดคาดแฮะ นึกว่าจะจบแบบ Badend เลย มีทิ้งปมให้ตามอีก พอไหวๆ

Party Party

นี่ต้องไปหาตอนก่อนแล้วอ่ะดิ ::Reader::ได้
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้