ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 4/4 บทสรุป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

penguinzz

จบ​แบบ​นี้​เลย​เหรอ​ เรื่อง​ปลาย​เปิด​แบบ​สุด​ๆ​ คง​ต้องจินตนาการ​เอา​เอง​สินะ

Asdasd Adsasdasd

saturn

Ae Haha

หมดทุกข์หมดโศกแล้วนางเอกเรา ได้ไปหาคนรัก ชาวหนุ่มในตอนแรก

knightmoon

คนรักในที่นี้คือคนตอนแรกสินะ หรือว่าตากล้อง แต่ตากล้องไม่น่าจะใช่หรอก

siwapeeza

ในที่สุดนางเอกก็หลุดพ้นซักที หวังว่าจะไปตามหาพระเอกนะ

dikky

มีทิ้งปมไว้ให้ติดตามต่อว่า นางเอกจะพบพระเอก หรือจะไม่เจอพระเอก หรือเจอพระเอกแต่พระเอกมีแฟนใหม่ หรือนางเอกป่วยตายต่อจากพ่อ  เศร้าครับ

qweasdzxc

จบแบบนี้คาใจจังง แต่ก้ยังดีแฮ้ปปี้ตอนสุดท้าย

midnight747

ก็ถือว่าจบได้ดีพอดู จบแบบให้คิดเอาเอง
ปล.ยังไงก็ขอบคุณที่นำมาให้อ่านครับ

oyoyo

นางเอกนี่ก็ร้ายใช่เล่นนะ เที่ยวหว่านสเน่ห์ไปทั่ว แต่ไม่จริงจัง
เรื่องนี้จบแบบปลายเปิด ให้เราไปคิดต่อเอาเองว่าชีวิตนางเอกจะเป็นอย่างไร
ส่วนตัวผมมี2แนวทาง คือไปหาพระเอกที่เป็นเพื่อนกันในตอนแรก และเริ่มต้นชีวิตให้ด้วยกัน
อีกทางคือ ไม่ได้ไปหาใครเลย แต่ออกไปใช้ชีวิตอิสระไปวันๆ ที่ไหนซักแห่ง ที่ไม่ใช่ที่เดิมๆที่เธอเคยจมปลัก

kob_wj

โดนตัดจบใหม คับ แต่ก็จบดีนะคับผมว่า

เตอร์ เอง

จบได้สวยดีครับ พ้นจากความทรมานออกมาได้

anontatum

ตอนสุดท้ายจบแบบไม่ปวดใจหน่อย ไปหาคนที่รัก น่าจะเป็นพระเอกตอนที่ 1 ที่บอกว่าขอนางเอกเคลียจอะไรให้เรียบร้อยก่อน :)

เกสสรร เพชรมนี

จบสวยกว่าที่คิดใว้ตอนแรกอีกน่ะเนี่ย