ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Onegai Shimasu นมแลกดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 01, 2018, 09:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongzaa bangsai

ที่แรกๆเหมือนจะคุ้มไปๆมาๆมึงลากเพื่อนมาด้วยเวรเอ๊ย ::Angry::

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

นมใหญ่เป็นเหตุแท้ๆๆแม่คุณเลยโดนดุ้นไปพร้อม

hanasung

แหม น่าลองไปแลกบ้างจัง เต็มไม้เต็มมือน่าดู แถมปฏิเสธไม่เป็นอีก

exsoldier

แหมมมมม  แลกซะคุ้มเชียว แลกทุกวันด้วย ทำไมเราไม่เจอคนใจดีบ้างน้อออออ ::Shy:: ::Shy::

alarbebday1

นึกว่าจะจบด้วยดีแต่ลากเพื่อนมาอีก ถถถถถ

CoolNook Thangsakul

5555+ นี้ซิ การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม แต่เหมือน นางเอกจะขาดทุนนะ

เอาน่า อย่างน้อยก็ได้เสียว  ::Grimace::

Mister Juu

ด้านได้อายอดจริงๆซินะะะะ นางเอกนี่ขาดทุนย่อยยับ

KPS176

นี้แหละแลกจริงๆ ถ้าได้ยังงี้นะจะแลกทุกวัน ไม่พาเพื่อนมาแลกแบบพระเอกด้วยมันส์คนเดียวพอ ::HoHo::

Gunitle

แฟร์ๆ555 ขอบคุณมากครับท่านคาเทอร์ รอเรื่องเด็ดเรื่องหน้าเลยครับ

elviswhat

llar

sohee1412.

Shut Up

ขอกันง่ายๆ ได้กันง่ายๆ

ว่าแต่ปกติเขาได้กันง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ - -"

ifamily03

โคตรคุ้มค่า เอ รึว่าเสียเปรียบกันแน่หว่า ว่าแต่นางเอกก็สมยอมแถมชอบด้วยนี่ เอาเป็นว่าแฟร์ๆก็แล้วกัน ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลสร้างผลงานดีๆมาให้เราได้อ่านกันครับ

SickSleeplab

นมแลกดุ้นมีงี้ด้วยหรอ...พระเอกได้คีบจะเอาศอกมีการเรียกพวกมาด้วย...