ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Onegai Shimasu นมแลกดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 01, 2018, 09:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

earthyz1111

พระเอกก็หล่อเกิ้น เหมือนตัวประกอบกากๆในการ์ตูนสักเรื่อง

coconut

มันต้องเป็นแผนการของนักเรียนชายในห้องชัวส์

logunta

shinsaga

อยากขอแลกทั้งวันเลย ดุ้นแลกนม นมแลกดุ้น 555

sozoso

ขอบคุณมากครับ เรื่องนี้ลายเส้นสวยดีจัง ยังไม่เคยอ่านที่ไหนด้วย

kipkipju kisdsada

แม่วัวแบบนี้แซ่บจะตายยย คิดถึงแม่วัวคนนั้น ผมว่านมคุ้มนะงานนี้ ได้สองน้ำ

nutza019

::Crying:: ช่วงนี้ทำงานออก กะไม่เป็นเวลา ขออนุญาตมาตอบและอ่านเฉพาะเรื่องก่อนนะครับแล้วจะกลับมาเก็บให้ทีหลัง

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

kuykaru

ธนธรณ์ จา

thegift52

เดี๋ยวววววว มันแลกได้ด้วยหรออออออ อ่ะ ถ้าได้ก็ได้ แลกด้วยสิ อิอิอิอิอิอิอิอิ

pj762856

ตอบยากว่าใครคุ้ม  แต่วินๆกันทั้งคู่ก็โอนะ

SikerWoo

เล่นจี้จุดอ่อนนางเลย ฮ่าๆ ขออะไรก็ช่วยได้ หลังๆมาคงมากกว่า2คนที่มาขอ
TTT

DarKSiDeIID

ต่อไป ไม่ยกโขยงมาทั้งห้องหรือครับ แลกกันแบบนี้

Ppcub Jjip

fu.soo