ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Onegai Shimasu นมแลกดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 01, 2018, 09:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

ALUTB01 .

ถือว่าคุ้มทั้งคู่นะ เพราะสาวเจ้าเองก็อยากเหมือนกัน

knightmoon

คงจะวางแผนมาแล้วสิ พระเอกเรา ตอนนี้ติดใจแล้วซะด้วย แจ่มเลย

songsak

แบบนี้ใครได้กำไรกันละเนี่ย พระเอกเราก็พาเพื่อนๆมาแลกเพิ่มด้วย

ssssss

อยากจะมีเพื่อนแบบนี้ จะได้ไปขอมั่ง

เรียกเพื่อนมาขอซะคุ้มเลย

cuffs 112

วินๆกันไปทั้งคู่แลกกันกินอิ่มทั้งสองฝ่าย

yuth2011

ทำไม​เพื่อน​ผม​ไม่​ใจ​ดี​แบบ​นี้​บ้าง​นะ​

Filmza

ผมก็ปฏิเสธใครไม่เป็นเหมือนกันนะ อิอิ

qweasdzxc

5555 นางเอกคุ้มจัด เลือกได้แทบทุกคน นมนี่มันของดีจิงๆ

dikky

พระเอกมันฉลาดวางแผนที่แรกยอมแค่นมสุดท้ายโดนเจ็ดยับจนได้ครับ

blackkids

เป้นงัยละที่นี้ เพื่อนมันตามมาตรึมเลย

now6198

MMJ

ถ้ามีสองอาทิตย์หลังจากนี้ การตูนเรื่องนี้อาจจะทำลายตับได้ไม่ยาก 55

ขอบคุณค่ะ

Nabisca Sathu