ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt3

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 06, 2018, 12:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

4P แน่นอน สามสาวไบเซ็กช่วล ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมลุงพลคนเดียว
90 (28.9%)
ฉากย้ำรักยัยอุ๊ อยากเห็นยัยอุ๊ยอมสยบลุงพลทั้งตัวและหัวใจจริง ๆ จัง ๆ สักที
221 (71.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 311

gai

การรอค่อย อย่างมีหวัง 
  จะรอ เธอที่ นี้ต่อไป 
     จัดมาต่ออีกครับ
        ขอ น้อง อุ๊ อีกครับ จัดแบบหนักๆเลยนะลุง

pongsap

ความฝันลุงพลนอกจากหวานแล้วยังมีการแย่งชิงกันอยู่ในที

pooloop

ลุงนอนฝันยาวเลยน้า ไม่ยอมตื่น 555
แม้เปนฝันก็เสียวสุดๆ ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

Nikubou

กลายเป็บเมียหลวงกับเมียน้อยแย่งสามีไปซะแล้ว ดีเหมือนกันครับเปลี่ยน
บรรยากาศกันบ้าง เอ....แต่เมียหลวงคือน้องเฟิร์นนี่นา เอาเป็นว่าหลังจากที่ท่านลุงฝันเปียกเอิ้ยฝันจบแล้วให้เห็นน้องอุ๊พกมีดโกนมาเตรียมหั่นให้เหลือแต่ตอแต่กลับโดนลุงจัดเต็มจนเธอหลงตอน่าจะดีนะ... ผมเชียร์ให้ปิดภาคด้วยการปราบพยศน้องอุ๊ครับเพราะเธอเพิ่งขึ้นชกกับลุงไปยกเดียวเอง

Anan Meedee

solosealer

แรงทั้งคู่เลย 
ยังไงลุงพล ก็ไม่ยอมปล่อยคนไหนไปหรอกนะ

272293

ลุงพลฝันหวานยาวนานแบบนี้ ตกใจตื่นแกคงหงายเงิบไปเลย

กำพล

ลุงพลจะทำยังให้ปรองดองกันได้คงจะมีแต่ไอ้8นิ้วที่จะช่วยได้

moodum07

ลุ้งงงงงงงง ใจคอจะล่อตั้งกะจิตใต้สำนึกไปเลยเนาะ
สงสัยวันจริง ท่าจะจัดครูเบสท์หนักแน่ เก็บกดซะขนาด
รอวันนั้นนะครับ แฮ่!

playnut

ลุงพลเสียวนะ  อยากให้หมอพลอยและครูเบสใช้ปากชอกโกจุ๊บหนอนน้อยของลุงพลพร้อมกัน

Phoowadol

ก่อนจะกดเลือกโหวต ก็เดาว่านักอ่านทั้งหลายจะเลือกข้อไหนเยอะกว่ากัน  แล้วก็เต็นไปตามคาดเลย มีแต่คนรอคอย บทซ้ำรัก ปราบพยศสาวอุ๊ให้สิโรราบต่อ ลุงพล อีกครั้ง มันคงขยี้หัวใจดีเนอะ
    กับความฝันของลุงพลในครั้งนี้ มันช่างเป็นฝันที่ยาวนานเสียจริง ผ่านมา2พาร์ทก็เสียวแต่มันยังไม่สุด มาลุ้นกันดูสิครับว่าคืนนี้ ความฝันของลุงจะพาเราไปถึงไหน ครูเบสท์ จะเสร็จลงพล รึไม่เดาทางยากจริง เพราะหมอพลอยในฝันตอนนี้เธอดูเหวี่ยงๆ หวงลุงพลซะ ออกนอกหน้าขนาดนี้
ลุงพลจะสมหวังกับครูเบสท์มั้ย น๊าาาาาาา....อีกไม่กี่อึดใจคงได้รู้กัน ตอนนี้ผมคงไม่ต้องเตรียมทิชชูเยอะๆเหมือนครั้งก่อนๆ. หรอกมั้ง รึว่าจะเผื่อไว้ดี  55 ::Sweat::

pizzahutcha

tetete

ฝันร้ายขั้นสุดเลยนะลุง แต่ก็สมแล้วฝันถึงทั้งหมอพลอยและครูเบสท์พร้อมกัน ถ้าสมหวังหมดมันก็เว่อร์ไปแล้ว 555