ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ...1

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, สิงหาคม 06, 2018, 05:15:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

เห็นเพื่อนๆลงเรื่องกันก็อยากเอาประสบการณ์ตัวเองมาเล่าสู่กันฟังมั้ง เริ่มเลยนะค่ะหนูกับแฟนคบกันพอเรียนจบก็ย้ายมาอยู่บ้านแฟน บ้านแฟนเป็นบ้าน2ชั้นมีห้องน้ำทั้ง2ชั้นแต่ไม่ได้อยู่ในห้องนอนค่ะห้องน้ำจะอยู่ด้านนอกทั้งบ้านอยู่กัน5คน มีหนู(25) แฟนหนู(26) น้องสาวแฟน(20) แล้วก็พ่อ(48)แม่แฟน(47)ด้านบนจะมีห้องหนูกับแฟนส่วนน้องสาวแฟนก็จะมีห้องส่วนตัวของเขานะค่ะ ห้องนอนพ่อแม่แฟนหนูจะอยู่ด้านล่างค่ะ เรื่องมันเกิดเพราะห้องน้ำนี้ละค่ะ...!!! ธรรมดาหนูจะอาบน้ำแต่ห้องน้ำด้านบนและด้วยความเคยชินธรรมดาจะไม่ค่อยได้ล็อคประตูเวลาอาบน้ำอยู่แล้วเพราะบางทีแฟนหนูเช้ารีบๆไปทำงานก็จะมาอาบด้วย...หรือว่าบางทีอาบๆอยู่น้อง(น้องสาวแฟน)ก็จะเข้ามาขอฉี่มั้งก็ไม่ได้อายกันนะค่ะเพราะเป็นผู้หญิงเหมือนกัน...5555 แต่เรื่องมันเกิดเพราะนิสัยไม่ล็อคห้องน้ำของหนูนี้ล่ะค่ะ คือวันนั้นวันหยุดแฟนไปเปิดร้านแต่เข้าค่ะ(แฟนหนูขายเสื้อผ้า)แม่แฟนก็ไม่อยู่แม่เขาขายผลไม้ก็ออกไปแล้วชวนน้องสาวแฟนออกไปตั้งร้านด้วย พ่อแฟนเขาไม่ได้ทำอะไรออกจากงานมาก็เป็นเจ้ามือหวยอยู่บ้าน วันนั้นห้องน้ำข้างบนมันเหมือนจะตันเห็นแฟนบ่นแต่เช้า...แต่ด้วยความที่เขารีบเขาเลยยังไม่ได้จัดการเขาบอกให้หนูลงไปใช้ห้องน้ำข้างล่างก่อนละกันหนูตื่นมาสายๆก็เลยว่าจะลงไปอาบน้ำเลยนุ่งผ้าเข็ดตัวผืนเดียวลงไปนึกว่าไม่มีใครอยู่บ้าน...ลงไปก็เข้าห้องน้ำปกติเริ่มเปิดฝักบัวเอาน้ำราดหัวราดตัวกำลังสระผมอยู่ก็ได้ยินเสียงเปิดประตูแต่หนูสระผมอยู่เลยลืมตาไม่ได้แต่ได้ยินเสียงพ่อแฟนบอกว่าอาบน้ำอยู่หรือโทษทีพ่อนึกว่าไม่มีคนอยู่....!!!! หนูก็เลยบอกว่าไม่เป็นไรค่ะพอหนูสระผม เสร็จก็อาบน้ำต่อก็ไม่ได้สนใจประตูนะเพราะฝักบัวมันติดกับฝนังหนูเลยหันข้างให้ประตู...พออาบเสร็จแล้วก็จะเดินออกมาสังเกตุที่ประตูว่าทำไมประตูมันปิดไม่สนิท...!!!!!คือตอนที่พ่อแฟนเปิดเข้ามาแต่ตอนปิดไม่ยินเสียงปิดดังกึกเพราะมันเป็นประตูพลาสติกเวลาเปิด-ปิดมันจะเสียงดังหน่อยแปลว่าพ่อแฟนเขาปิดไม่สนิดน่ะซิเหลือช่องว่างเป็นนิ้วเลย...แต่ก็ไม่ได้อยากเอาเรื่องเอาราวอะไรเพราะธรรมดาแกจะดูเป็นคนใจดีดูไม่มีพิษไม่มีภัยกับใคร...ไม่มีวี่แววความหัวงูเลย...5555 พอตอนเย็นๆหนูก็ลงมาอาบน้ำที่ห้องข้างล่างอีกกำลังฟอกสบู่อยู่พ่อแกก็มาเคาะประตูถามว่าอาบเสร็จยังพ่อปวดฉี่มากเลยพ่อจะทนไม่ไหวแล้วขอเข้าไปฉี่หน่อยนะแล้วแกก็เปิดประตูเข้ามาเลย...!!!!!ผ้าเช็ดตัวก็อยู่ไกลเอาไม่ทันแล้ว หนูก็เลยได้แต่เอามือปิดนมไว้แล้วก็หันข้างๆให้แก...แกเข้ามาได้แกไม่พูดมากเลยนะแกควักคย- แกจากกาวเกงขาสั้นออกมาฉี่เลย...หนูก็ทำอะไรไม่ถูกได้แต่ยืนหันข้างให้แก....ต้อนกำลังฉี่พ่อแกก็เหมือนจะชวนหนูคุยนะแกบ่นๆว่าแก่แล้วกลั้นฉี่ไม่ค่อยได้กลั้นนานๆเดียวราดกางเกงขึ้นมาอายลูกๆตายเลย หนูก็หันไปบอกว่าไม่เป็นไรค่ะ...พอแกฉี่เสร็จแกก็ไมาเก็บคว- แกนะ...!!!!แกถอกหัวออกแล้วก็สบัดๆแกหันมาบอกหนูว่าต้องสบัดหน่อยเดียวกกน.เหม็นหนูแอบๆหันไปมองหนูเลยถึงบางอ้อเลยว่าแฟนหนูคว- ยาวเหมือนใคร(ของแฟนหนูเวลาเเข็งประมาณ7.5นิ้ว)...แกก็เหมือนไม่อยากเก็บคว- เข้ากางเกงนะสบัดอยู่นั้นละ...สงสัยอยากโชว์ หนูก็เลยตัดบทถามว่าพ่อฉี่เสร็จยังหนูจะได้อาบน้ำต่อ...แกถึงจะเก็บคว- แกเข้ากางเกงไปแกก็ไปยืนล้างมือตรงอ่างล้างหน้าต่อแกบอกอาบตามสบายเลยลูกพ่อเสร็จแล้วแล้วแกก็ออกไป...หนูก็อาบต่อแต่ก็ใจเต้นแปลกๆบอกไม่ถูก...เดียววันหลังว่างๆจะเอาเรื่องพ่อผัวตัวแสบมาเล่าต่ออีกนะค่ะ...พอดีแอบแฟนเล่นเวปนี้ในมือถือเลยพิมพ์ยาวไม่ค่อยได้ค่ะ...ยังมีเรื่องอีกหลายตอนค่ะ...เป็นกำลังใจให้นักเขียนมือใหม่ด้วยนะค่ะ ::Shy::

onepucheiw1

ขอบคุณคับ ชอบก็ตรงที่มีภาพปลากรอบนี้แหละคับ

blackjack

::HeyHey:: นี่ๆ ว่างๆ เราก็แกล้งคืนบ้างสิ สงสัยคงอยากช่วยลูกชายดูแลลูกสะใภ้แล้วแบบนี้

แค้นนี้ตั้งมีชำระค่ะเข้ามาพรวดพลาดตกใจหมด....😅😅😅😅😅

arsenyo

เนียนใช้ได้นะพ่อเนี่ยร้ายกาจ  มือใหม่ก็เก่งละครับ เล่าได้ดีทีเดียวเลย ตามต่อเลยนะครับผม

tusawan

ตั้งใจแหละแบบนี้ วัวแก่ก้อย่อมอยากกินหญ้าอ่อนค่ะ

notejung83

jeab2504

ตอนต่อไปสงสัยจะเสร็จพ่อผัวรึป่าว

archi ongtong

swss2511

mikoto2288

ชอบแนวนี้ครับ ลงบ่อยๆจะดีมากเลย....ขอบคุณค่ะดีใจมากที่พี่มาเม้นนะค่ะ หนูเป็นFCพี่จะติดตามรอสี่ยอดกุมารตอน 2อย่างใจจดใจจ่อเลยนะค่ะ ::Glad::
https://1000lnw.org/ซับไทย-dasd-409-พ่อผัวตัวเดิม-fullhd-เ/
เสียดายนางเอกผอมไปหน่อยจะให้ดีต้องใส่แว่นด้วย...😝😝😝😝
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

sexsexy

johnyred59

ยังไม่รู้ว่าพ่อผัวกับผัวใครยาวกว่ากัน แต่ผัว7.5นี่เสียวมดลูกแทนเลย
คบกันแรกๆจะเข้าสุดก็ไม่ไหวนะต้องคอยเอามือดันหน้าท้องแฟนยั้งๆไว้......
ใช้เวลาปรับตัวอยู่พักใหญ่เหมือนกันค่ะ....😝😝😝😝😝

code47

พ่อผัวคงอยากดูแลลูกสะใภ้
อย่าคิดมาก

petch punjapon

สนุกดีครับ ติดตามเลยครับผม

ยศกร จันพ

ว้าว ขอบคุณมากครับ ชอบเนื้อเรื่องมากเลย